Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเกมส์ฟอร์มยักษ์อย่าง Resident Evil5 จะมาเขย่าการ์ดจอบน PC ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ม่าย...ต้องกังวล เล่นได้อยู่แล้ว

Comment

อยากให้ลงจังเลย lloll

Comment

ผมเห็น Engine เครื่อง Play กิน Spac สูงนะแต่ภาพไม่เคยดีเลยอะ ผมว่า Engine มันไม่คอยดีนะ Xbox ยัง Ok ดูสวยกว่าเยอะผมว่า

Comment

คง 6600 ขึ้นเล่นได้ เพราะเมือก่อนผมก็ใช้เล่นDevil Me Cry 4กับ Crysis อยู่เล่น
          ตอนนี้เปลืยนใหม่ แรงกว่าเดิม

Comment

เกมนี้มา เดือนมีนาคม ปีหน้านิคับ

Comment

^
              ^
              ^ ลายเซ็นต์ท่านงามดีคับ

Comment

รอเกมส์ออกก่อน แล้วที่เหลือค่อย คิด

Comment

เขย่าการ์ดจอผมก็เขย่าได้ครับ จับให้แน่นแล้วเขย่าๆ โอะๆ

Comment

8800GT เลยได้สบายอยู่แล้ว เพราะค่ายนี้เค้าทำ Spec. ไม่สูงมากก็เล่นได้งาม

Comment

Working...
                    X