Announcement

Collapse
No announcement yet.

msm 2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• msm 2009

วันนี้ เปิดเอม ขึนมา มานบังคับให้โหลดเวอร์ขั่น ใหม่อะงับ ไอเราก้อยังไม่อยากได้เวอร์ชั่นใหม่ กดยกเลิกไป ก้อไม่ได้ จำใจต้องใช้เวอร์ชันใหม่เลย เหอๆๆ ดีสเพล อยุ่้้ด้านซ้ายอ่ะ ลงโปรแกรมพลัสก้อมะได้ เซงๆๆ วันนี้ใครเปงแบบผมมั้งงับ เหอๆๆ

เป็น ผมว่าเน่ามาก แต่พิมพ์ภาษาไทย ถูกๆหน่อยนะท่าน

Comment

ยังไม่มีอะไรเด้งมาเลยครับ - -''

Comment

เออ ใช่ๆ โดนเหมือนกันเลย
        มะรู้ทำไมมันให้โหลดเวอร์ชั่นใหม่

Comment

ของผมก็เปง มันให้โลหด msn2009 อย่างเดียว เลยลองให้มันโหลด พอโลหดเส็ด ไม่เหงรายการเมล์เพื่อน เลยลบทิ้ง แล้วใช้ 8.5 แทน

Comment

ผมก็เป็นครับ เข้ามาเซ็งด้วยคน รวมตัวกันส่งเมล์ไปประท้วง ไมรโครซ๊อฟ ประเทศไทยกันเถอะ (เอมันจะเป็นดึงการเมืองมาเกี่ยวข้องไปมั้ยเนี่ย) ว่าไม่เอา 2009 แล้วอย่ามาบังคับ ให้ User เป็นคนตัดสินใจเลือกใช้เอาเอง อุตส่าห์ใช้แผ่นจริงถูกลิขสิทธิ์แล้วนะ ตั้ง 4,450 บาท ถ้าใช้แผ่นปลอมจะไม่บ่นสักคำ

Comment

แล้วปกติใช้เวอชั่นไหนอะคับ ผมใช้ 8.1 อยู่ยังไม่เห็นมีอะไรเด้งให้อัพเดทเลยอะงับ

Comment

ของผมก็โดน เดิมใช้ 9.0 อยู่ครับ สงสัย มันให้พวก version 9 อัพมั้งครับ

Comment

ผมไม่โดนนะคับ แต่อยากจะทดลองตัวใหม่ดู ปรากฎว่า Displayมันใหญ่มากๆ
                  ลงmsnพลัสก้อไม่ได้ เหอๆๆ ตอนนี้ก้อลบทิ้งแล้วมาใช้เวอร์ชั่น8.0 แทน
                  รู้สึกว่าจะออกมาเป็นBataอยู่นะคับสำหรับตัว 9.0

Comment

ตัวใหม่หน้าตาแปลกๆ แต่ก็สวยดีครับ

Comment

งงภาษา 55

Comment

โดนเหมือนกันครับผม สีแปลกๆตาไป ดิสเพลย์ก็ย้ายฝั่ง

Comment

ก็ดีครับ

Comment

โดนด้วยครับ มันอ่านพวกโค้ดสีของ Msn8 ไม่ได้ คุยก่ะคนที่ใส่โค้ดสีที่ชื่อที ลายตา ชิ ... --"

Comment

เริ่มชินละครับ - -

Comment

Working...
                              X