Announcement

Collapse
No announcement yet.

POWER 580w. TSUNAMI คุณคุิดว่าวัตต์แท้เหรอเทียม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• POWER 580w. TSUNAMI คุณคุิดว่าวัตต์แท้เหรอเทียม

POWER 580w. TSUNAMI

* POWER 24-PINS TSUNAMI
    * Power Output : 580W.
    * IDE 2 Port, SATA 1 Port
    * LED BlueFan : 12 cm
    * CE , FCC , CSA , TUV ....Safety Complied Available
    * High Efficiency of about 80% Under WIDE Load Range (30-100%)
    * Over Current Protection
    * Over Power Protection
    * 105KV HI-POT Test Pass
    * Short Circuit
    * 100% Full Load Burn-in
    * AC input 115 V , 50-60Hz
    * รับประกัน 1 ปี

คุณคิดว่าแอท้เหรอเทียมคับผม

ดันอยากรู้เหมือนกัน

Comment

ดัน

Comment

ไม่เต็มครับผมเคยใช้อยู่

Comment

วัตเต็ม ดูง่ายๆครับ ส่วนใหญ่ (ย้ำนะครับว่าส่วนใหญ่ ไม่ไช่ทั้งหมด) จะประกัน 3 ปีขึ้นไป

Comment

จ่ายไม่เต็มครับ

แต่ผมเคยใช้อยู่ตัวหนึ่ง มันอึดมาก (ประมาณ 5 ได้มั้ง) อยู่ดีๆก็เปิดไม่ติดเลย

สงสัยเลยแกะออกมาดู C น้ำเยิ้มเลยครับ

Comment

แค่ชื่อก็รู้แล้วครับ จ่ายไม่เต็มครับ ลองมองพวก Tagan Enermax Silver Stone อื่นๆ ดูครับ

งบน้อยก็พวก Deluxe raidmax (จ่ายไม่เต็มแต่คุณภาพดี) ครับ

Comment

ดูราคาก็น่าจะพอเดาได้ว่า วัตต์เต็ม / วัตต์ไม่เต็ม

Comment

ใช้อยู่ครับ ไม่เต็มครับ แต่คุ้มที่สุดในราคาขนาดนี้นะ ที่สำคัญ มันทน อึด ถึก ติดพัดลม 6 ตัว + HD 2 ตัว + ATI1950Pro + Creative SB5.1 + RAM 2 แถว + X2 4600+ แถมยัง OC ทั้ง CPU ทั้ง VGA เอาอยู่สบายหายห่วง เปิด ยาวๆ วันละ 24 ชั่วโมง เล่นเกมส์ยาว ทั้งวัน มันยักไม่เอ๋อฮะ ว่าจะถอย Tagan แต่ยังเสียดายตัวนี้อยู่เลยว่าจะรอมันพังก่อนค่อยถอย

Comment

รู้สึกจะไม่เต็มนะครับ

Comment

ยี่ห้อนี้เห็นเค้าบอกว่า บึ้ม!!! บ่ิอยนะอิอิ

Comment

อาจจะจ่ายได้ MAX 580W จิงคับ แต่ไม่นานและไม่เสถียรและไม่ปลอดภัย PSU ราคาถูกพวกนี้ มันไม่ได้มาตรฐานคับ จ่ายได้ MAX เท่านั้นจิงคับแต่แค่บางตัวเท่านั้น QC ฮ่วยคับ

Comment

คุณภาพตามราคาครับ

ไม่งั้น PSU ราคา 1000 - 2000 กว่าบาทขายไม่ออกแน่

Comment

วัตต์ไม่เต็มครับ

Comment

Working...
                            X