Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำของเทียมให้เป็นของแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำของเทียมให้เป็นของแท้

คือแบบว่า ผมมีเครื่องเล่นCDอยูตัวหนึง เจ้ากรรมมันดันอ่านแผ่น CD AUDIO ที่เป็นของแท้ได้เท่านั้น ผมลองเอาแผ่นไรท์ที่ก๊อบปี้ ที่คอมพิวเตอร์ มันไม่ยอมอ่านครับท่าน ผมเลยอยากถามเพื่อนๆทุกคน ว่าพอจะมีวิธีที่จะทำให้เราไรท์เพลงจากคอมพิวเตอร์ แล้วให้ไปอ่านในเครือ่งเล่น CD ผมได้หรือเปล่าครับ

เครื่องเล่นไม่ซัพพอร์ต CD-R/RW ป่าวคับ มันจึงไม่อ่าน

Comment

ไม่เคยเจออาการนี้นะครับ เคยเจอแต่ที่คุณหัวโบราณบอกเอาไว้ แต่อ่าน CR-R ได้ Rw อ่านไม่ได้ นอกนั้น ปรกติหมดทุกอย่างครับ

Comment

Working...
      X