Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม คนเคยเล่น Guitar Hero 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม คนเคยเล่น Guitar Hero 3

อยากถามว่า Guitar Hero 3 ของ pc อ่ะคับ มันใช้ จอยกีต้าร์เล่นได้ป่ะคับ

อีกข้อ มีจอยกีต้า usb ป่ะ หรือต้องทำยังไงช่วยบอกทีคับ

ขอบคุนครับ

ได้ครับใช้ได้ แต่วิธีทำจำไม่ได้แล้วครับรอผู้รู้มาตอบ

Comment

joy to key

Comment

ดันๆ อยากรู้เรื่อง กีต้าร์

แต่ที่รู้ๆ เหมือนปลายปีจะออกภาคใหม่สำหรับPC มีกีต้าร์ให้เราเสียบด้วย เย่ๆ

Comment

เอ่อ ผมไปศึกษามีแล้วเหนมีแบบ กีต้าไวเลสด้วยคับ อยากทราบ่วาแบบไวเล กับ แบบแปลง อันไหนดีกว่า

Comment

ผมใช้คีย์บอร์ด แหะ ๆ

Comment

ถ้าอยากได้จอยกีต้าของคอมไปแฟชั่นไอซ์แลนด์ชั้น3เลยครับ มีร้านขายเกมอยู่ร้านนึงมีจอยกีต้าฮีโร่3แท้ขายพร้อมเกม 3600บาท เจอราคานี่แล้วตูเล่นคีบอดเหมือนเดิมดีฟ่า- -*

Comment

^
                ^
                ^
                เอิ้กๆ เจอราคาสะอึก จอยแปลง 800+150 (800=จอยกีต้าเพล์สอง150=ตัวแปลง)

จอยไวเลส 1400 ดีกว่ามั้ย อิอิ

Comment

เอิ้กๆ เจอราคาสะอึก จอยแปลง 800+150 (800=จอยกีต้าเพล์สอง150=ตัวแปลง)

จอยไวเลส 1400 ดีกว่ามั้ย อิอิ
                  จอยร้านไหนคับ 800.- สนใจอยากได้อ่ะ เชียงใหม่ตั้ง 1500.-

Comment

สะพานเหล็กครับ 800+150 แล้วใช้ Joy2keyตั้งปุ่ม

แต่มันจะ whammy bar(lead) ไม่ได้ครับ

Comment

^
                      ^
                      งง ครับ whammy bar(lead) คืออะไรครับ ใช้ที่ ทำให้ มันสั่นๆๆ อ่ะป่ะ

โปรแกรมแปลงมันหาปุ่มไม่เจอหรอคับ ถ้าเปนตัวสั่นๆๆไม่มีนี่...เลยอ่ะ ยิ่งชอบ

ต้องเพิ่มเงินไปเอากีต้าไวเลส เหรอเนี่ย....

Comment

ผมจะเอามาเล่นกับ ps2คับ ใครว่างๆเช็คให้ผมหน่อยได้มั้ยคับ ว่าร้านไหนที่สะพานเหล็กยังพอมีขายบ้าง จะได้ซื้อมาเล่นบ้าง ขอบคุณคับ

Comment

ได้ครับ จอย กีต้า XBOX 360 เปน USB ต่อเข้าคอมได้ เลย ราคาประมาณ 800-1200

NEW GAME น่าจะมี ทุกสาขา ครับผม

Comment

มีใครเคยเล่น
                            Frets on fire บ้างคับ

โหลดเพลงมาเองเลยคับ
                            blink 182 all american reject incubus งี้
                            มีทุกเพลงดังๆ เลยคับ
                            เจ๋งงงงง

Comment

เล่นใน PS2 กดไม่ทันครับท่าน(จอย)
                              น่าสนใจครับแต่ตังค์ไม่มี T-T

Comment

Working...
                              X