Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการซื้อ LCDกับ VGA หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการซื้อ LCDกับ VGA หน่อยครับ

จอเก่ามันเน่าเลยจะซื้อใหม่ที่เล็งไว้
    SAMSUNG. LCD Monitor 22inch 2232GW 1680x1050 Widescreen 3000:1 300cd/m2 2ms D-Sub/DVI/S Video

แต่ว่า การ์ดจอผมมัน Radeon 9200se 128mb ใช้กับ LCD ดังกล่าวมันจะมีปัญหาไหมครับ

ปล.มีตังซื้อจอ แต่ยังไม่มีซื้อคอมพ์ = ="

ไม่ซื้อมาลองก่อนล่ะครับ
    ที่แน่ๆใส่แล้วเปิดติด เล่นเน๊ต พิมพ์งานได้แน่นอน
    อย่างอื่น
    รอผู้รู้ตอบอีกที

Comment

ลองถามเป็นความรู้ก่อนซื้ออ่าครับ (กันพลาด)
      หลักๆ ไว้ดูหนัง

Comment

Working...
      X