Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้E4300ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้E4300ช่วยแนะนำทีครับ

พอดีปล่อย E2140 1.6G L2 1Mไป
    แล้วได้ E4300 1.8G. L2 2M มาในราคา E2180 ของใหม่มือ1

แต่ E4300 นี้ Hz นี้ เท่ากับ E2160 เลย

อยากทราบว่ามันแรงกว่า E2160 มากไหม
    การ์ดจอผมใช้ X1950pro 256
    แรม 2G dual

มันจะรีดพลังออกมากได้หมดไหมครับ
    ขอบคุงครับ

รีดออกมาได้หมดแน่นอน จับ ลาก เลยครับ แรงกว่าแน่นอน

Comment

Originally posted by jackson View Post
      รีดออกมาได้หมดแน่นอน จับ ลาก เลยครับ แรงกว่าแน่นอน
      ครับ สเป็คในลายเซ็นเป็น M0 หรือครับท่าจะแรงน่าดู

Comment

ส่วนตัวผมนะ คิดว่า ถ้าใช้งานปกติ ไม่น่าจะต่างกันมาก
        ถ้าไม่เอาโปรแกรมอะไรมาวัดเลย เอาจากความรู้สึก
        แต่ถ้าลองแปลงหนังซักเรื่อง เห็นแน่นอนครับ
        น่าจะประมาณ 10 นาทีขึ้นไปครับ ที่เร็วขึ้น (ขึ้นกับความยาวหนังด้วย)

Comment

Originally posted by oottee View Post
          ส่วนตัวผมนะ คิดว่า ถ้าใช้งานปกติ ไม่น่าจะต่างกันมาก
          ถ้าไม่เอาโปรแกรมอะไรมาวัดเลย เอาจากความรู้สึก
          แต่ถ้าลองแปลงหนังซักเรื่อง เห็นแน่นอนครับ
          น่าจะประมาณ 10 นาทีขึ้นไปครับ ที่เร็วขึ้น (ขึ้นกับความยาวหนังด้วย)
          งับ คนใช้เองมายืนยันผมก็มั่นใจขึ้นเยอะ

Comment

Working...
          X