Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง UAA WINDOWXP 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง UAA WINDOWXP 3

UAA bus driver and Audio driver แต่สำหรับ xp service pack 3
    ไม่ทราบว่าผมจะหาโหลดได้ที่ไหนมั้งครับ
    ผมใช้ BOARD GIGA อยุ่ ในเวปมันมีถึง pack 2 เอง

ใช้บอร์ด อาไรคับ ก้ลงตามแผ่นที่เค้าแถมมากับบอร์ด หละคับ

Comment

GIGA P31 DS3L
      ในแผ่นที่ให้มามันไม่ยอมให้ลงนะครับมันบอกว่าไม่สามารถใช้กับ WINDOW XP PACK 3 ได้

Comment

ดัน

Comment

รู้สึกว่าในpack3มันใส่ไว้ให้แล้วนิครับ

ที่จริงไดรว์เวอร์pack2กับ3มันก็ใช้ตัวเดียวกันได้นิ

Comment

ผมกำลังเครียดมันขึ้นทุกครั้งที่เปิดเครื่องเลยครับ TT

Comment

ผมกำลังเครียดมันขึ้นทุกครั้งที่เปิดเครื่องเลยครับ TT

Comment

TT แก้ไขยังไม่ได้
                มันบอกให้ลง ตัวอัพเดทวินโดว์
                kb 888111
                กับ
                kb835221
                ใครมีให้มั้งครับ

Comment

อ้ออ kb888111 นี่แก้ปัญหาเรื่อง driver เสียงของ realtek คับ บอร์ดท่านใช้ชิปเสียงของ realtek หรือป่าวคับถ้าใช่ ก้โหลดที่ www.realtek.com เลยคับตัวล่าสุด 2.07 มันมาพร้อมกับ kb888111 เลยคับ

Comment

ขอบคุณครับจะลองโหลดดู

Comment

ขอบคุณ คุณ merlix มากครับตอนนี้ลงได้แล้วครับ

Comment

Working...
                      X