Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกม BlackSite Area 51 บ้างครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกม BlackSite Area 51 บ้างครับช่วยที

ใครเล่นบ้างครับด่านนี้ผ่านยังไงอ่ะ
    รูปครับ
    Last edited by vibe; 12 Mar 2009, 14:03:34.

ให้คุณรีบวิ่งไปทางขวาครับ จะพบตัวตึกที่เปิดให้เราเข้าไปได้ แล้วก็เดินขึ้นชั้นสองครับ(ระวังแมลงระเบิด) ที่ชั้นสองนอกอาคารตรงมุมระเบียงด้านนอกจะมี บาซูก้า ครับ(ต้องรีบเอาก่อนที่มันจะหันกลับมาครับ) หลังจากคุณได้บาซูก้า
    เกมจะเปิดโอกาศให้คุณยิงเขาด้านหลังมัน(จุดอ่อนสีเหลือง) ครับ ก็ไปตามทางบังคับเรื่อยๆ ก็ล้มมันได้ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X