Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงจี่จากGTX260

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงจี่จากGTX260

เห็นมีหลายคนออกมาบ่นว่า EVGA GTX260 ตัวclockมีปัญหาตรงที่มีเสีงคังจากกาด อย่างนี้ผมว่าเล่น XFX GTX260 ดีกว่ามั้งครับ ยี้ห้อนี้มีมานานน่าจะคุณภาพดีกว่า ขอคำชี้แนะจากเพือนๆด้วยครับ

WinFast ราคา 9590 ฿ เองนี้

Comment

อืมม hd4850 ก็เป็นตอนรัน Grid นะครับ เกมส์อื่นๆไม่เป็น

Comment

จี่ หอย ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ - -

Comment

แล้วแต่ความชอบครับ
          ของผมดังแปปเดียว แล้ว หยุด ไม่ใช่ปัญหาอะไร

Comment

มันเป็นธรรมดาอ่ะคับ สำหรับของแรง ของผมก็ ดัง อิอิ ซื้อมาได้ 1วันเดียว วันรุ่งขึ้น ลองยกคอมไปร้านเลย
            ช่างลองใส่ของใหม่ แกะกล่องให้เลย คับ ปรากฏว่ามัน ไม่หาย ก็เป็นเหมือนเดิม แต่ตอนนี้ผมชินล่ะ มันไม่ได้ ดังอะไรมากมาย มันจะดัง เฉพาะตอน Full load เฉยๆๆ แค่นั้นล่ะคับ

ดังไม่กลัว กลัวไม่แรง เอิ๊กๆๆๆ

Comment

ผ่าน oc มาได้ไงเนี่ย หรือว่าเป็นทุกยี่ห้อ สงสัย

Comment

Working...
              X