Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของการ์ด PCI-E เพื่อนๆคิดว่าไงครับ(แต่ที่ผมฟังมา)...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของการ์ด PCI-E เพื่อนๆคิดว่าไงครับ(แต่ที่ผมฟังมา)...

ไม่ได้ปล่อยข่าวนะครับ(ยำเลยนะครับอ่านแล้วอย่าวิจารณ์นะครับ)แต่ที่ผมรู้มาคือพี่ผมที่ทำงานอยู่com7(ไม่ระบุตำแหน่งนะครับ)แกบอกว่าเบื้องบนสั่งมาว่าsaleคนไหนที่ยังถือการ์ดจออยู่(พวก 7600 7800 7900 7950)ให้เคลียของให้หมดเพราะ lotไหมที่จะมามันเป็น DX10 ซึ่งราคา พอๆกับ7600-7900 เลยครับแล้วราคาพวก7600 7800 7900 หรือ 7300 มันจะลงมาพอสมควรครับที่มาพูดไม่ได้ทำลายกระทู้หรือจะกดราคานะครับเพราะฟังมาจากพี่เลยเล่าสู้กันฟังครับ พี่ผมทำงานอยู่ที่com7 เป็นพวกreview hardware ของcom7 อ่านแล้วก็แล้วแต่จะคิดนะครับ

ที่เอามาพูดเพราะอยากทราบความคิดเห็นครับว่าคิดยังไง ขอร้องอย่าโจมตีกระทู้ผมเลยนะครับเสนอแนะความคิดเห็นของท่านดีกว่าครับ

dsfgsdf

sdfsdfdfdfdf

Comment

เรื่องปรติ ครับ เก่าไปใหม่มา

Comment

ก็ปกตินี่นา รู้ๆ อยู่แล้ว ( ชินแระ และก็รู้มานานแระแล้ว )

Comment

Originally posted by GIGA-BAS View Post
          ไม่ได้ปล่อยข่าวนะครับ(ยำเลยนะครับอ่านแล้วอย่าวิจารณ์นะครับ)แต่ที่ผมรู้มาคือพี่ผมที่ทำงานอยู่com7(ไม่ระบุตำแหน่งนะครับ)แกบอกว่าเบื้องบนสั่งมาว่าsaleคนไหนที่ยังถือการ์ดจออยู่(พวก 7600 7800 7900 7950)ให้เคลียของให้หมดเพราะ lotไหมที่จะมามันเป็น DX10 ซึ่งราคา พอๆกับ7600-7900 เลยครับแล้วราคาพวก7600 7800 7900 หรือ 7300 มันจะลงมาพอสมควรครับที่มาพูดไม่ได้ทำลายกระทู้หรือจะกดราคานะครับเพราะฟังมาจากพี่เลยเล่าสู้กันฟังครับ พี่ผมทำงานอยู่ที่com7 เป็นพวกreview hardware ของcom7 อ่านแล้วก็แล้วแต่จะคิดนะครับ

ที่เอามาพูดเพราะอยากทราบความคิดเห็นครับว่าคิดยังไง ขอร้องอย่าโจมตีกระทู้ผมเลยนะครับเสนอแนะความคิดเห็นของท่านดีกว่าครับ
          ผมสงสัยอยู่ 2 ประโยค

1. แต่ที่ผมรู้มาคือพี่ผมที่ทำงานอยู่com7(ไม่ระบุตำแหน่งนะครับ)

2. พี่ผมทำงานอยู่ที่com7 เป็นพวกreview hardware ของcom7

ตกลงเอาไงแน่

Comment

Working...
          X