Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis อีกแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis อีกแล้วครับ

Crysis Warhead มีเซอร์เวอร์เล่นออนไลน์มั้ยครับ

ของไทยนะ คือจะไปซื้อแผ่นแท้มาเล่น online อะครับ

ถ้ามีเซอร์เวอร์ในไทย มีคนเล่นเยอะมั้ย แลคมั้ย บัคเยอะมั้ยครับ?

มีครับ

www.ea.co.th

หารายละเอียดเองครับ

Comment

เซิพหลัก ของ ea เลย ไม่มีน่ะครับ ของไทยปิดไปแล้ว(ไม่รู้ว่าเปิดอีกหรือป่าว)
      มีแต่ ตั้งกันเอง ..ไม่ค่อยมีคนเล่นครับ ...
      ส่วนมากผมก็เล่นกับรอบเอเชียเอา (ออสเตเรีย ผม ping 100+- 200 เล่นได้อยู่ครับ)
      บัคผมไม่เจอน่ะ - -. เจอตอนเล่นซิงเกิ้ลนิดหน่อย

499 เอง เล่นซิงเกิ้ลก็คุ้มล่ะ ออนไลน์เป็นของแถม ครับ

Comment

Working...
      X