Announcement

Collapse
No announcement yet.

power supply icute ดีไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power supply icute ดีไหมคับ

เห็นในเวป tk ราคาไม่แพงดีคับ เพราะกำลังจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่กลัวไฟไม่พอ ที่ดูไว้
    iCute TiTaNium Pro 650W ทีแรกดู u38 -tg600 แต่เห็นมีปัญหาเสียงจี่
    สเปคเดิมคือ
    e7200
    p5kr
    gf 8600gt
    ddr2 800 1g 2ตัว
    hdd 250 2 ตัว, hdd 640 1ตัว
    พัดลม 120 1 ตัว , 80 1ตัว
    cd-rw ,dvd-rw
    enermax 460 w
    เปลี่ยนเป็น 650w พอกับการ์ดจอตัวไหนบ้าง เล็งไว้มี 4850 กะ 8800gtหรือ9800gt

จากการดูสเปคแล้วจ่ายไฟ 12 โวลต์ ได้ 25 แอมป์ 2 เฟส แรงกว่า Liberty 620W อ่ะ นับว่าแรงเอาอยู่ครับ แต่คุณภาพไม่แน่ใจ

Comment

น่าลองครับ ประกันร้านนี้ก็ ok ครับ

Comment

ต้องลองสักตั้ง

Comment

ประกันดี สบายใจไปเปราะนึง

Comment

ผมกำลังจะลองเลยคงได้ของวันพุธ

Comment

สเป็ก ก็ดูแรงดีน่ะ แต่ไม่รู้่ว่า การจ่ายไฟ จะนิ่งแค่ไหนนะซิ

Comment

กำลังจะสอบตัว 750 วัต มะรู้เปนไงบ้าง ถอดสายได้ แต่ ประกันกี่ปีอะ แล้วประกันของออกไร อะ

Comment

ไปชมเลยครับว่าดีไม่ดี ^^

http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=9230

Comment

Working...
                  X