Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีประกันอะไร ที่เค้าห้าม OC บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีประกันอะไร ที่เค้าห้าม OC บ้าง

มีประกันอะไร ที่เค้าห้าม OC บ้าง
    แบบว่าถ้า OC แล้ว ประกันหมดทันที

มีด้วยหรอ

ไม่น่าจะมีนะ

รอตาเดียร์มาตอบแระกาน

Comment

ประกันจัยครับ ล้อเล่นนะ

Comment

จริงๆ เขาก็ไม่อยากให้เรา oc หรอกครับทุกประกัน แต่มันก็ห้ามไม่ได้ อิอิ

Comment

ใครจะรู้ล่ะครับว่าเราเอามา OC ไม่บอกก็ไม่รู้ แค่ให้ CPU สภาพภายนอกปรกติ(ไม่ใหม้+แตกหัก ขางอ+ขาดหาย) มีบัตรประกันหรือHeatsinkที่เค้าต้องการ ถ้าครบก็เครมได้

Comment

ประกัน เอไอเอ ครับ เค้าห้าม oc เดี๋ยวหัวใจวาย แฮะๆๆ

Comment

ประกันใจครับ เค้าห้าม OC เดียวจะหัวใจวาย

Comment

555+

ขอบคุณครับ
                คือ ผมไม่แน่ใจว่า ถ้าเอา CPU VGA ประกันของ D-COM OC แล้วแต๊ปมันจะไม่รับอะครับ
                พอดีไม่เคยเคลม 2อย่างนี้ที่เหลือเคลมมาหมดล่ะ
                (อิอิ MB ผมเคลมไป 3 อาทิตย์)

Comment

เขาห้าม OC Harddisk ครับ เดี๋ยวเขาคล็อกมาให้เอง อิอิอิ

Comment

รับเครมหมดครับ ถ้าไม่บอกว่า OC เเล้วเสีย 555

Comment

จริงๆ เค้าก้อห้ามทุกเจ้าแหละครับ แต่เวลาเคลมเราก้อเนียนเข้าไว้

Comment

ต้องพก Shene เลยจะได้เนียนเวลาไปเครม

Comment

Working...
                        X