Announcement

Collapse
No announcement yet.

แต้มBF2ไม่ขึ้นครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แต้มBF2ไม่ขึ้นครับผม

คือตอนบ่ายเล่นได้มาถึง124385แต้มอ่ะครับแล้วจากนั้นผมก้มาเล่นต่อจนถึง2ทุ่มอ่ะแล้วออกจากเกมครับมันมีแต้ม124385เท่าเดิมอ่ะครับเป้นไรอ่ะเหรียญก็ไม่เพิ่มกะว่าอัพวันนี้แล้วนะเนี้ย-*-มีวิธีแก้ป่ะครับบอกหน่อยงับ

ออกจากเกมแล้วเข้าใหม่ดู แล้วลองไปเล่นใหม่ไปเรื่อย

Comment

ออกเข้าใหม่แล้วอ่ะก็ไม่หาย-*-เล่นแล้วด้วยงะ

Comment

ไม่หายอ่ะวันนี้ยังไม่ขึ้นเลยแงแงมีวิธีอื่นป่ะครับเซงเลย

Comment

ปัญหาอาจจะอยู่ที่เซิฟฯก็ได้คับ เมื่อก่อนก็เคยเจอ แต่ออกแล้วเข้าใหม่ก็หาย เซิฟ2142ก็มีปัญหาคับ เล่นอยู่ดีๆหลุดซะงั้น จนคนเค้าเลิกเล่นไปหมดแล้ว เหลืออยู่เซิฟเดียวด้วย ได้ยินว่าเค้าจะปิดแล้วมั้ง อยากเล่น2142อ่ะ ผมอ่ะโคตรเซ็งเลย เซ็ง...โว้ย

Comment

แต่ผมออกเข้าใหม่หลายรอบแล้วอ่ะไม่หายเลยงงกับมันจัง

Comment

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ คงเป็นการส่งข้อมูลจากการที่เราเล่นในเซิฟไปหาที่เซิฟใหญ่ของ BF2 มั้งอะครับเพราะตอนเล่นใหม่ๆผมเล่นขำๆ เซืฟไทยน้อยจัด+เต็ม ตอนนั้นเครื่องในร้านน้อยเลย เร็ว+ไม่มีเกรียนโหลดอะไรก็ไวครับ ตอนนั้นไปเล่นเซิฟในยุโรปมั้งชื่อ อรีน่าอะไรนิละ จำได้มาพาเพลินไปเลย เล่นเสร็จกลับออกมาหมดเวลาวันต่อมาไปเล่นอีกเลื่อนที 3 ยศเลยมั้ง จากสิบตรีเป็น จ่าสิบตรี เพราะตอนนั้นจำได้ว่า ยศสิบตรีค้างนานจัด เลยเล่นไปเลื่อยๆ + อยากปลดปืน m 95 ไวเลยโหมไปซะ อัพที 3 ยศ งงแตก อิอิ ขำๆครับ พล่ามไปเยอะขออภัย

ปล. คิดว่ามันอัพเดทให้และครับ แต่ใช้เวลา 1-2 ชม. มั้ง

Comment

Working...
              X