Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB มี VGA Onboard สำหรับ 4600+ ณ.เวลานี้ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยต้องจบลงที่ตัวนี้แล้วครับ
    ASROCK K10N78 FULLHD HSLI 2300 บาท

พรุ่งนี้จะฝากพี่ในนี้ไปหิ้วมาให้จากพันทิพย์
    ร้านที่ขายมีอยู่ชั้นไหนตรงไหนบ้างครับ

Comment

สงสัยต้องจบลงที่ตัวนี้แล้วครับ
      ASROCK K10N78 FULLHD HSLI 2300 บาท

พรุ่งนี้จะฝากพี่ในนี้ไปหิ้วมาให้จากพันทิพย์
      ร้านที่ขายมีอยู่ชั้นไหนตรงไหนบ้างครับ

Comment

BIG IT มีเกือบทุกชั้นครับ

Comment

Comment

รอชม อิอิ..

Comment

-*-
              หนักใจเลย กะจะเล่น ECS อยู่
              ลองของหน่อยดีป่ะหว่า
              เอิ๊กๆๆ

Comment

Originally posted by littlefish View Post
                รอชม อิอิ..
                แต่ผมไม่ได่คล๊อกนะครับ เอามาใช่เฉยๆคงไม่มีผลให้ดูแน่ๆอ่ะครับ
                ขออำภัย

Comment

สอยมาแล้ว เอามาโชว์กันมั้งนะครับ

Comment

Originally posted by AthlonVidia

Originally posted by คุณวิกร
                    วันนี้ 15/10/2008 เวลา 14:10 น. ผมโทรไปถามที่พันทิพย์ไม่มีของจริงๆด้วย...เซ็งเป็ดเลย

คุณวิกรครับ ที่เสรี มีชัวร์ใช่ไหมครับ ผมคงต้องระเห็ดไปที่นั่นแล้วครับถ้ามีของ

Comment

Originally posted by AthlonVidia View Post
                      วันนี้ 15/10/2008 เวลา 14:10 น. ผมโทรไปถามที่พันทิพย์ไม่มีของจริงๆด้วย...เซ็งเป็ดเลย

คุณวิกรครับ ที่เสรี มีชัวร์ใช่ไหมครับ ผมคงต้องระเห็ดไปที่นั่นแล้วครับถ้ามีของ
                      วีธีการเช็คนะครับ จะได้ไม่ต้องมาเสียเวลาถามกัน

โทรไปบอร์นี้ 027145888
                      ถามเข้าว่า จะเอาสินค้ารุ่นนี้ ..... ที่สาขาใหนมีบ้างครับ

เข้าจะบอกมาทันที ว่า ที่นั้น นี้ โน้น มีกี่ตัว

ผมถามให้แล้ว เสรี ณวันนี้เวลา 15.51 มี 2 สาขา สาขาละ 2 ตัว

3 บาทก็รู้แล้วครับ โทรไปสำนักงานใหญ่ ไม่ต้องโทรไปที่ สาขา เสียเวลาเสียตังหลายบาท

สต๊อกมันออนไล ครับ ไปดูเอาเองนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับจัดไปเย็นนี้ที่เสรีครับ
                        โทรถามแล้ว เค้าบอกว่ามีของ Confirm ตามที่คุณ วิกร แจ้งครับ

Comment

ซื้อมาแล้วครับท่าน ASROCK K10N78 FULLHD HSLI 2280 บาท
                          ที่เสรีเซ็นเตอร์กำลังใช้อยู่ครับ เท่าที่ใช้ตอนนี้ค่อนข้างโอเคครับ เร็วกว่าตัวเดินนิดหน่อยไม่ได้คล็อกอะไรเพิ่ม
                          แต่ดูงานไม่ค่อยเรียบร้อยนักครับ ถ้าเทียวกับตัวเดิมที่ใช้ ASROCK AliveNF7G-720p HDReady

Comment

ว่าแล้วก็ลากโชว์หน่อยครับ อยากดูๆๆๆความสามารถของมัน

Comment

ราคาขนาดนี้ยังไงผมก็ยังเลือก ECS Black อยู่ดี

Comment

Originally posted by AthlonVidia View Post
                                ซื้อมาแล้วครับท่าน ASROCK K10N78 FULLHD HSLI 2280 บาท
                                ที่เสรีเซ็นเตอร์กำลังใช้อยู่ครับ เท่าที่ใช้ตอนนี้ค่อนข้างโอเคครับ เร็วกว่าตัวเดินนิดหน่อยไม่ได้คล็อกอะไรเพิ่ม
                                แต่ดูงานไม่ค่อยเรียบร้อยนักครับ ถ้าเทียวกับตัวเดิมที่ใช้ ASROCK AliveNF7G-720p HDReady
                                รบกวนเข้าใบออส ดูไฟCPU ให้นิดซิครับ ว่าปรับได้ใหมครับ

Comment

Working...
                                X