Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด AMD ให้หน่อยครับ. . . .ไม่เกิน 5000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด AMD ให้หน่อยครับ. . . .ไม่เกิน 5000

ขอ CPU M/B RAM ถ้าเหลือขอ CASE&POWER ด้วยนะครับ

ดัน ๆ

Comment

AMD X2 Athlon 4800 2,020
      ASROCK ALIVENF6P-VSTA 1,490
      KINGSTON 1G 800 X2 1,300
      CASE GVIEW + PSU 1,300

Comment

ข้างบนดีแล้วครับ ถ้าไปพันทิพย์จะถูกกว่าหน้าเว็บนิดนึงครับ

AMD X2 4800+ = 1,950 บ.
        ECS Geforce7050M-M2 = 1,450 บ. หรือ ASROCK ALIVENF6P-VSTA 1,490
        Rox DDRII 1G/667 x2 = 980 บ. ประหยัดไปได้อีกนิดครับ
        Case ถูกๆ หาซื้อด้านหลังมีเยอะครับ ราคา 150 - 500 บ.
        แล้วเอา psu แยก Delux DLP-388A 450W = 590 บ.
        หรือจะเอาแบบติดเคสก็ได้

Comment

ใจจ้า

Comment

Asrock N61P-S ตัวนี้น่าเล่นกว่าไหมครับ

Comment

อีกนิดนะครับ บอร์ดมันมี ide ช่องเดียว แต่ HD กับ DVD RW ผมเป็น ide 2อัน แล้วทำไงอ่ะครับ

Comment

มีช่องเดียว แต่สายต่อมันจะมี 2 หัวครับ

Comment

หมายถึง Asrock N61P-S ตัวนี้หรอครับ

Comment

fyo

Comment

Originally posted by dekindy View Post
                      Asrock N61P-S ตัวนี้น่าเล่นกว่าไหมครับ
                      คอนเฟริม

Comment

Originally posted by chalawan View Post
                        มีช่องเดียว แต่สายต่อมันจะมี 2 หัวครับ
                        ทำได้เหรอครับ เพราะสายเส้นเดียวกัน มันไม่ชนกันเหรอครับ อ่านข้อมูล + เขียนข้อมูล

ปล.อยากรู้

Comment

เพิ่งซื้อมา
                          ที่ FortuneTown
                          --*--

ที่ PC outlet เผอิญอยากได้จัดเลย
                          ซัด

Athlon X2 4800+ =====>>>>> 2,080.-(ถ้วนๆก็ไม่ยอมลด-*-)
                          Asrock N61P-S =====>>>>> 1,550.-(ไม่ลดสักสิบบาทนิ)
                          Corsiar XMS2 1G/800 2 ตัว ==>> 1,440.-(เพิ่งมาคิดทีหลังว่า ทำไมไม่เอาแบบ Twin 1,580.-)

หมดไป 5,070.- บาทถ้วน(5พันถ้วนๆก็ไม่ได้ --*-- ใจร้าย)

ติดใจนิดนึง ตรง die ของ CPU ตัวแรกทีเค้าหยิบให้ เหมือนขอบมันบิ่นๆ เลยขอดูตัวอื่นและก็เอาตัวที่มันไม่บิ่นมา
                          ปกติมัน บิ่น ป่ะอยากรู้

Comment

Working...
                          X