Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ sound card สำหรับเล่นเกมส์แนว FPS เป็นหลัก ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ sound card สำหรับเล่นเกมส์แนว FPS เป็นหลัก ช่วยแนะนำทีครับ

ขอราคาไม่เกิน 6000 บาท มือ 1 ครับ เอาของ ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ แต่ตอนนี้ผมใช้หูฟังของ razer รุ่น Baracuda อยู่ เลยคิดว่าน่าจะเอาซาว์นการ์ดของมันมาใช้จะดีกว่าไหมครับหรือว่าของยี่ห้ออื่นก็ใช้กับหูฟังตัวนี้ได้เหมือนกันแบบที่ให้เสียงออกมาใกล้เคียงกันหรือดีกว่า พอจะมีแนะนำบ้างไหมครับ คือไม่ทราบจริงๆ ขอท่านผู้รู้ช่วยแน่ะนำทีครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเลยนะครับ ป.ล. ถ้าได้ราคากับร้านที่ขายจะดีมากเลยครับ

ซื้อของที่คู่กันมันเลยครับ มือ1 3500 รายละเอียด ทิศทาง เสียงฝีก้าว ไม่ผิดหวัง

ไม่จำเป็นต้องใช้ x-fi เพราะ Cod4 HL2 Crysis และFPSอื่นๆหลายอย่าง ไม่ได้ใช้ EAX

Comment

ขอบคุณมากครับพี่ แล้วไม่ทราบว่า มือ1 นหาซื้อได้จากที่ไหนครับ หรือร้านอะไรช่วยแนะนำทีครับไปถามร้านในพันทิพย์เค้าบอกว่าไม่มีเค้ามีแต่หูฟังมัน ถ้ามีร้านขายในไทยช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับพี่ พี่อยู่ที่โคราชและมหาชัยรึครับ พอดีผมก็ไป มหาชัยกับโคราชบ่อยๆเหมือนกัน

Comment

Sound Razer Baracudar AC1 ใหม่ยกกล่อง 3500

Comment

ขอบคุณมากครับพี่ แล้ววันหน้าจะมารบกวนใหม่น่ะครับ ขอให้พี่ท่านมีความสุขมากๆนะครับ

Comment

ถ้ามีหูฟัง baracuda ก็แนะนำซาวด์ razer เลยครับ เพราะซาวด์ตัวนี้ต้องใช้หูฟังของมันเองถึงจะดึงพลังแฝงออกมาได้หมด หุหุ

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่ช่วยให้คำแนะนำนะคร้าบบ ขอให้เจริญ เจริญ สาธุ!!!

Comment

แล้วถ้าผมจะซื้อลำโพงมาใช้กับวาว์นการ์ดตัวนี้ พวกพี่ๆคิดว่าน่าจะเอาเป็นตัวไหนดีครับ ขอบคุณที่ให้คำชี้แนะนะคับ

Comment

Originally posted by Froz3n View Post
                  แล้วถ้าผมจะซื้อลำโพงมาใช้กับวาว์นการ์ดตัวนี้ พวกพี่ๆคิดว่าน่าจะเอาเป็นตัวไหนดีครับ ขอบคุณที่ให้คำชี้แนะนะคับ
                  พิมผิด ซาว์นการ์ดอะครับ

Comment

ผมได้ของมาแล้ว โดยซื้อจาก link ที่พี่เรือรบแนะนำ พอเอามาใช้กับหูฟังของมันแล้วแหล่มมากๆเลยครับ เป็นอย่างที่พี่บอกจริงๆ แถมราคาถูกด้วย ขอบคุณท่านพี่เรือรบและท่าน shinwa มากนะครับที่แนะนำครับ

Comment

Working...
                    X