Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเรื่องเกมส์ Devil Maycry 4 นิดส์นึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเรื่องเกมส์ Devil Maycry 4 นิดส์นึงครับ

ตอนนี้ผมซื้อ S41-M60 มาแล้วอ่าครับ แต่ทำไมเล่น DMC4 แล้วไม่เห็นลื่นเหมือนที่คนอื่นๆเขาบอกไว้เลยอ่าครับ ผมใช้ Forceware 169.21 อ่าครับ ใครมีเทคนิคตั้งยังให้สวยสุดๆแล้วลื่นสุดๆมั่งอ่าครับ หรือควรเปลี่ยน Forceware อะครับ ตากี้ผมเล่นปรับ Super High หมดในโหมด 1024 x 768 อ่าครับ ก็ยังมีกระตุกอยู่เลยอ่าครับ หรือควรตั้งค่าอาไรยังไงเท่าไหร่แนะนำด้วยนะครับ อยากเล่นลื่นๆมั่ง แล้ว 1280 x 800 ตั้งให้ลื่นได้เปล่าครับ ผมใช้ Windows Xp 32bit ครับแล้ว ตอนนี้ Forceware เวอร์ชั่นไหนเล่นเกมส์ดีที่สุดหรอครับ ตอนนี้ลง 169.21 อยู่อ่าครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X