Announcement

Collapse
No announcement yet.

เว็บขายเกมส์ staygames.info ไว้ใจได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เว็บขายเกมส์ staygames.info ไว้ใจได้ไหมครับ

พอดีว่า ที่ไอทีแกรนบางแคมันแพงอะครับ

และผมเห็นว่าเว็บนี้แผ่นราคาถูกดี

อยากทราบว่า ไว้ใจได้หรือเปล่าอะครับ

กลัวว่าโอนเงินไปแล้วแบบว่าไม่ส่งของกลับมาอะครับ

ไว้ใจได้ครับ ผมใช้บริการบ่อยๆ

Comment

ไว้ใจไม่ได้ ไอ้กี้นี่ตัวดีเลยล่ะ เพราะมันไม่ยอมเลี้ยงเบียร์เลย ^^'

Comment

Originally posted by bankhalkdown View Post
        พอดีว่า ที่ไอทีแกรนบางแคมันแพงอะครับ

และผมเห็นว่าเว็บนี้แผ่นราคาถูกดี

อยากทราบว่า ไว้ใจได้หรือเปล่าอะครับ

กลัวว่าโอนเงินไปแล้วแบบว่าไม่ส่งของกลับมาอะครับ
        ลองโอนตังดูคับ 2วันรู้ผล (ตั้งกระทูซะน่าตกใจจังนะทั่น)

Originally posted by chaneann View Post
        ไว้ใจได้ครับ ผมใช้บริการบ่อยๆ
        Me too

Originally posted by pikky_potter View Post
        ไว้ใจไม่ได้ ไอ้กี้นี่ตัวดีเลยล่ะ เพราะมันไม่ยอมเลี้ยงเบียร์เลย ^^'
        เง้ออออออออ......

Comment

ไว้ใจได้ครับ ผมก็สั่งบ่อย ได้เร็วอีกต่างหาก

Comment

ไว้ใจได้แน่นอนครับ

Comment

ขอรับรองอีกคนครับ ผมใช้บริการเข้า ประจำ ครับ

Comment

ซื้อไป 6-7 เกมละ อิอิ

Comment

กำลังคุยอะไรกันหยอ พอดีผ่านมา เห็นกระทู้มีสาระดีอะนะ
                  ผมไม่ได้เป็นหน้าม้านะครับ แต่ขอบอกว่าของเขาดีจริง
                  (ปล.เพราะผมเป็นเจ้าของ)

Comment

ชะอุ๋ย พระเอกตัวจิงมา!!

Comment

ล็อกอินก็ไม่ได้ สมัครใหม่ก็ไม่ได้เว็ปเป็นอะไรหรือเปล่า

เว็ปขายเกมเว็ปนี้โปรโมชั่นแจ่มสุดแล้ว

Comment

ไว้ใจได้แน่นอนครับใช้บริการอยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
                          ล็อกอินก็ไม่ได้ สมัครใหม่ก็ไม่ได้เว็ปเป็นอะไรหรือเปล่า

เว็ปขายเกมเว็ปนี้โปรโมชั่นแจ่มสุดแล้ว
                          ใช้ user ชื่ออะไรครับ เดี๋ยวผมแก้ไขให้ครับ ถ้ายังไงรบกวน PM มาบอกหน่อยเด้อ

Comment

ผมใช้บริการมาแล้ว ของเค้าดีจริงๆ ยืนยัน

Comment

พี่ผม สั่ง มาหลายเกมเหมือนกัน ได้ ของ เรียบร้อยครับ

Comment

Working...
                              X