Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องชุดโฮม Onkyo HT-S5105 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องชุดโฮม Onkyo HT-S5105 ครับ

ตัวในรูปนี้เลยอ่าครับ กำลังจาไปถอยอยู่ เห็นที่ powerbuy ขายอยู่ 19,900 บาท แต่มีคนบอกกันเยอะว่า powerbuy ขายแพง ผมเลยอยากมาขอความเห็นผู้รู้หน่อยครับ ว่า ถ้าจะไปซื้อตัวนี้ ควรไปซื้อแถวไหนดี มีร้านแนะนำไม๊ ขอราคากันเอง บริการหลังการขายดีๆ หน่อยน่ะครับ หรือว่าจะไปซื้อ powerbuy เลยดี ยังไง รบกวนผู้รู้ช่วยมาตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Attached Files

Union Stereo ราชดำริ ขายถูกที่สุดแล้ว ประมาณ 16,XXX -

Comment

ร้านเฮียแสงเงินสด 16,500 / 16,900 ผ่อน 10 เดือน 0%

Planet Laser โฮมโปรพระราม 3 ราคาเท่าเฮียแสง แต่ต้องต่อเอาเอง

แล้วก็ แถว Hi-fi center ราชดำริ มีหลายร้าน ราคาไม่หนีกันเท่าไหร่ ลองเดินถามดูครับ

Comment

จัดไปตาม rep บนครับ เพราะไม่ร(ู้จะเอาร้านไหนให้แล้วอ่ะ อันนี้ต้องเดินดูเอาครับ อีกอย่างมันมีของค้างอีกนะครับ

Comment

Originally posted by หอมหน่อย View Post
          จัดไปตาม rep บนครับ เพราะไม่ร(ู้จะเอาร้านไหนให้แล้วอ่ะ อันนี้ต้องเดินดูเอาครับ อีกอย่างมันมีของค้างอีกนะครับ
          ของค้างคืออาไร หรอครับ มันคือของเก่า หรือ ของย้อมแมว อ่า ครับ แล้วมีวิธีดูยังไงหรอครับ

Comment

ของค้างก็ประกันวิ่งไปแล้วครับ ประกันก็ลดลงตามส่วน บางทีก็เป็นตัวโชว์เอามาแพ็คใหม่

Comment

รบกวนหน่อยครับ

ตัวนี้สุ้มเสียงเป็นไงบ้างครับ

Comment

ผมใช้อยู่ พอใจมากๆ แวะไปหาข้อมูลดิที่ห้องผมตั้งชุมนุมไว้คนเข้าเป็นหมื่นรุ่นขายดีมากๆ
                http://forum.thaidvd.net/index.php?s...=200&start=200

Comment

ผมใช้อยู่ พอใจมากๆ แวะไปหาข้อมูลดิที่ห้องผมตั้งชุมนุมไว้คนเข้าเป็นหมื่นรุ่นขายดีมากๆ
                  http://forum.thaidvd.net/index.php?s...=200&start=200

Comment

ขอบคุณครับ ทุกท่าน อิอิ

Comment

Working...
                    X