Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF9800GT+ นี่เล่นCRYSIS ได้ความละเอียดสูงสุดขนาดไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF9800GT+ นี่เล่นCRYSIS ได้ความละเอียดสูงสุดขนาดไหน

อยากรู้ว่ารุ่นนี้ประสิทธิภาพไปได้ไกลขนาดไหน มีไครเคยลองยัง

all HIGH / GAMER ได้ลื่น (แล้วแต่ความละเอียด)

Comment

ที่แน่ๆผมว่าได้ all Enthusiast ที่ 1680*1050 ลงมาครับ

ส่วนถ้าเป็น 1920*1200 คงได้ประมาณ all Gamer

Comment

ถ้าไม่เปิด AA ก็สุดๆได้ทั้งหมดครับ ขนาด 4670 TURBO ยัง ALL HIGH ได้เลย ปิด AA
        9800GTX+ 6AA น่าจะไม่มีปัญหาอยู่แล้ว

Comment

ระดับ gamer เพิ่ม Enthusiast พวก texture sharder ที่ความละเอียด 1280*800 ก็ลื่นดีครับ

Comment

หัวแตก

Comment

ข้อมูลเพิ่มอีกหน่อย cpu อะไร ????
              เพราะเจอcpuเจ้าคุณปู่ขับ260GTXมาแล้ว ^^

Comment

เหอๆ hd4850 ผมเล่นแค่ all Enthusiast 1280*1024 จอ22" อุๆ เล่นเป็นจอ5:4 ลื่นดีครับ 30เฟรมเฉลี่ย Cpu แรงๆกับCrysis เห็นผลดีครับ ขนาดE8xxx เหมือนกัน Oc ต่างกัน มันก็ยังต่างอยู่ดี เวลาหันเมาส์เร็วๆ ภาพจะไม่ค่อยมีเงาตาม(ไม่ใช่Ghost นะ อธิบายไม่ถูก ใครเล่นcrysis น่าจะทราบดี)

Comment

ของผมเล่นที่ 1680*1050 เปิดสุด ปิดAA พอเล่นได้ แต่ไม่ค่อยลื่นเท่าไหร่ (ในความรู้สึกผมนะ) แต่ไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่ ไม่ค่อยชอบเล่นเกมแนวนี้ ลองเทสๆดูเล่นๆ ซีพียูผมเป็น 6000+ นะครับ ถ้าได้ซีพียูแรงกว่านี้อาจจะลื่น หรือปล่าวไม่แน่ใจเหมือนกัน

Comment

เหอะ ๆ แต่ Msi 4850 v151 เซ็ทแค่ระดับ gamer บน vista จอ 1024+768 เจอฉากหนัก ๆ มีกระตุกจนน่าเกลียด เซ็งจิต

Comment

Working...
                    X