Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ไม่ลื่นเกี่ยวกับไดรเวอร์การ์ดจอปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ไม่ลื่นเกี่ยวกับไดรเวอร์การ์ดจอปล่าครับ

ไดร์เวอร์ตัวเก่าแล้วอะครับ เป็น Geforce 8600 GS Go ลงตัวใหม่ก็ไม่ได้ครับคนอื่นเค้าก็ใช้ NB รุ่นเดียวกันเค้าบอกว่าเล่นลื่อะครับ ใช้ Ben-Q S41 -357 ครับ
    Last edited by first900; 13 Oct 2008, 17:57:33.

เกี่ยวครับ หาตัวเสถียรๆ หรือล่าสุดมาครับ (google)

เกี่ยวกับที่เล่นเกมอะไรด้วยนะครับ

บางคนดูภาพกระตุกไม่ออกก็มีนะครับ เราอาจจะดูเป็นแต่อีกคนดูไม่เป็น

เคยพบเจอมาแล้วครับ

Comment

เกี่ยวแน่นอน

Comment

โอวววว เก่ามากกก -*-

Comment

ก็ มี Call of Duty 4 MODERN WARFARE ปรับกลางๆ ลื่นๆ ปรับสูงๆ กระตุกพอประมาณ
          GOW ปรับ กลางๆ ด่านเอ็ฟเฟ็กซ์เยอะกระตุก
          Assasin'S creed คัตซีนไม่กระตุกแต่ภาพมันช้ากว่าเสียงอะ นึกออกปะบบว่าเสียงคนตกน้ำตูมแล้วนั่งดูอีก 10 ภาพถึงจะเป็นเหตูการณ์เดียวกันอะครับ

แล้วอีกอย่างครับลง Driver ตัวใหม่แล้วไม่ได้ครับมันขึ้นแบบนี้

http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1223895303
          Attached Files

Comment

อีกคำถามครับอัพเดตไดร์เวอร์ตองปีนึงกี่ครั้งอะครับ

Comment

น่าจะเกี่ยว

Comment

load version มาถูกหรือเปล่าครับ ไม่น่าจะลงไม่ได้นะ

ส่วนอัพเดทบ่อยแค่ไหนนั้น พอตัว WHQL ออกเราก็อัพเดทได้เลยครับ

Comment

ก็น่าจะถูกนะครับ ตรงที่วงเล็บบอกว่า ForceWare ผมก็ใช้ Force Ware อะรุ่นเดียวกันเลยอะ แต่ติดตั้งไม่ได้ครับ

Comment

NV ไดร์เวอร์ ช่วยรีดพลังได้เยอะมาก

Comment

ลอง โหลด version ล่าสุดมาแล้ว ก็ ลงโปรแกรม PhysX เปงของ nvidia ทีใช้ support กับ ps3 กับ xbox 360 มาแล้วนะครับท่าน

Comment

-*- เก่าจัง เอิ้กๆ

Comment

Working...
                        X