Announcement

Collapse
No announcement yet.

Club ACER Aspire 4530

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Club ACER Aspire 4530

ขออนุญาต ตั้ง club 4530 ครับ จะได้แชร์ข้อมูลกัน
    พอดีซื้อได้ 1 เดือนแล้ว ใช้ได้ OK ครับ

ผมก็ขอเข้ามาแจมด้วยครับ ซื้อมาได้เดือนกว่าเหมือนกันครับ ใช้แล้วโอเลยนะครับ แต่ไม่ค่อยมีคนพูดถึงเท่าไหร่ ยังไงซะผมอยากทราบว่าถ้าเราจะอัพ bios รุ่นนี้ได้ที่ไหนครับ ดูในลิงค์ต่างๆของ acer ก็ไม่มีเลย

Comment

สเปคเป็นยังไงหรอ คับ แล้วซื้อมาเท่าไหร่อะ

Comment

เข้า คลับ ACER ก็ได้ครับพี่น้อง

Comment

ผมก็ขอเข้ามาแจมด้วยครับ ซื้อมาได้เดือนกว่าเหมือนกันครับ ใช้แล้วโอเลยนะครับ แต่ไม่ค่อยมีคนพูดถึงเท่าไหร่ ยังไงซะผมอยากทราบว่าถ้าเราจะอัพ bios รุ่นนี้ได้ที่ไหนครับ ดูในลิงค์ต่างๆของ acer ก็ไม่มีเลย

Comment

มาตั้งแต่เมื่อไหร่ครับเนี่ย อยากได้ Bios หรอ อ่ะเอาไป

http://support.acer-euro.com/drivers...k/as_4530.html

Comment

ACER Aspire 4530

AMD Turion X2 Dual-Core Processor RM-70(2GHz, 1MB L2 cache)Windows Vista Home PremiumNVIDIA nForce MCP77MH media ChipsetAcer InviLink 802.11b/g1024MB DDR2-667 (Max 4GB)250GB HDD (5400rpm), Weight 2.40kg.DVD-Super Multi double layer, 5-in-1 card reader56K Fax/Modem, 10/100/1000Mbps LANIntegrated Blue
              ของผมเพิ่มแรมเป็น 2 G ครับ ใช้ได้ OK

Comment

รวมพล คน 4530

Comment

ถามหน่อยคับ พอดี ได้มา ลง xp แล้วกล้องมืดอะคับ ช่วยทีคับ

Comment

ไม่กล้อง เสีย ก้อ Driver ไม่ตรงถึง Windows จะให้เถอะ แต่เคยเจออาการนี้อยู่นะครับ เครื่อง ของลูกค้าอ่ะ กล้อง เสียครับพี่น้อง

Comment

เพิงขายไปแจ่มดี เล่นเกมสเปคดีก่า 8400m g อีกนะจ้า

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                        ไม่กล้อง เสีย ก้อ Driver ไม่ตรงถึง Windows จะให้เถอะ แต่เคยเจออาการนี้อยู่นะครับ เครื่อง ของลูกค้าอ่ะ กล้อง เสียครับพี่น้อง
                        ถ้าเสีย เครมได้ไหมคับ ^^

Comment

Originally posted by kongky7 View Post
                          ถ้าเสีย เครมได้ไหมคับ ^^
                          ถ้าเสียแล้ว แคลมไม่ได้ ต่อไปนี้ก้อคงไม่มีคนซื้อ Acer อีกแล้วล่ะครับท่านพี่น้อง

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                            ถ้าเสียแล้ว แคลมไม่ได้ ต่อไปนี้ก้อคงไม่มีคนซื้อ Acer อีกแล้วล่ะครับท่านพี่น้อง
                            อ่าวกำ 555+ ^^ งั้นคงหันไปมอง SVOA แล้วละ ^^

Comment

อยากได้ Driver VGA สำหรับ XP ครับ หาไม่ได้เลย

Comment

Working...
                              X