Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อ GeForce 9800 GTX+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อ GeForce 9800 GTX+

คือผมกำลังจะไปซื้อเเล้วอยากจะรู้ว่าเเต่ละยี่ห้อมันราคาเท่าไร เเล้วอันไหนดีสุด
    เอาที่เซียร์รังสิตนะครับ เเล้วจะซื้อได้ทีร้านไหน ชั้นอะไร ขอเบอโทรติดต่อร้านนั้น
    ด้วยนะครับ

ไปลองเดินดูก่อนดีกว่าครับเพราะเดวเจอของจิงๆจะได้ถูกใจมากกว่าครับ แต่แอบเชีย Asus - XFX ครับ
    แต่ผมใช้ Asus 9800 GTX+ อยู่ครับ

Comment

inno3d ถูกสุดมั่ง ตอนนี้เหลือประมาณ6400บาท ถ้าของมีที่เซียร์อะนะ

Comment

eVGA ครับ ใช้แล้วหรู

Comment

เอ่อ รบกวนหน่อยคับ 9800 GT กับ 9800 GTX+ ต่างกันยังไงคับ
          ประกอบการตัดสินใจของผมเอง

ขอบคุณมากคับ

Comment

ตัวที่ + จะ OC มาจากโรงงานครับ แรงกว่า ถูกกว่า

ผมก็ใช้อยุครับ

Comment

เมื่อวันก่อนผมไปเดินที่พันทิพแต่หาไม่ได้ง่ะ =='
              เลยเอา HD 4850 มาพึ่งเคยใช้ ATI ครั้งแรกเลยนะเนี่ย

Comment

ดูประกันเป็นหลักครับ เอาของ synnex arc(ศุนย์ที่zeerมีครับ) com7

Comment

ถ้าชอบสีโทนม่วง ก้อ XFX เลยครับ โดยส่วนตัว ผมจะเลือกราคา และประกัน มา อันดับ1
                  ผมซื้อมาใช้เกือบเดือนแล้ว รู้สึกพอใจครับ...
                  ปล. อย่าลืมเพื่อ PSU ด้วยนะครับครับ ซัก 600 w. กำลังพอดี

Comment

ASUS 9800GTX+ TOP

ยืนยันว่าแรง เย็น ไร้ปัญหารบกวน

Comment

แรงๆจัดไปเล้ย คำตอบสุดท้าย
                      Last edited by test002147; 13 Oct 2008, 21:43:35.

Comment

Working...
                      X