Announcement

Collapse
No announcement yet.

R4850-T2D512 v.151

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• R4850-T2D512 v.151

มีใครพอทราบบ้างว่าการ์ดมันยาวกี่นิ้ว ซิ้งระบายความร้อนมันยาวกี่นิ้วครับ กัวยัดใส่ case ไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับ ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไส่ได้แน่นอนครับ

Comment

พอมีใครทราบไหมครับรบกวนด้วยครับ ผมใช้เครื่องของ hp ครับ

Comment

พอมีใครทราบไหมครับรบกวนด้วยครับ ผมใช้เครื่องของ hp ครับ

Comment

น่าจะ 8-9 นิ้วนะกะจากสายตา^^'

Comment

ไช้อยู่ครับ แจ่มจริงๆ เพิ่งไปถอยมา

Comment

ตามนั้น....จัดไป..

Comment

ขอบคุณครับ ถ้าไม่เกิน 9 นิ้วเครื่องผมใส่ได้ครับ ขอบคุณคับ

Comment

ข่าวดี !! คร๊าบ พี่น้อง !!... ตอนนี้มีทาง MSI ยังมี Promotion พิเศษ สำหรับเพื่อนๆที่ซื้อเมนบอร์ด MSI P45 ทุกรุ่น

คลิ๊กดูรายละเอียด >> click

Comment

Working...
                  X