Announcement

Collapse
No announcement yet.

กับ 4850,9800 gtx ใช่ psu กี่วัตครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กับ 4850,9800 gtx ใช่ psu กี่วัตครับ

พอดีสิ้นปีนี้ผมจะเปิดร้านคอม(อาจะนะ- -") เครื่องลูก จะใช้ เปง 4850 แต่ เครื่องแม่ เปง 9800 gtx
    เลยไม่ทราบว่าต้องใช้ psu กี่วัต

แรงไปเปล่าครับ - -"

ผมว่าแค่ 9600GSO HD4670 ก็โคตรดีแล้วนะ

Comment

เครื่องใช้เองหรือให้ลูกค้าใช้ครับ ถ้ใช้เองก็เอาสัก 500W FULL ขึ้นไป
      แค่ถ้าเครื่องให้ลูกค้าเล่น นี้ เห้อๆๆๆ

Comment

ของ DTECH 700W เนี่ยมันเป็นแบบวัตเต็มรึป่าวครับ

Comment

ร้านเกมร้านนี้แรงมาก

Comment

ของคุงครับ (ไม่อยากเหมือนใคร อิอิ

Comment

ร้านไหนครับ

เดี๋ยวผมจะไปเล่น หุหุ

Comment

500 w up ไปเรย

Comment

Dtech วัตต์ไม่เต็มครับ และไม่พอสำหรับ HD4850 หรือ 9800GTX+ ด้วย
                  จาก Spec 500+ ครับ

Comment

เหอๆ เครื่องลูกใช้ ตั้ง 4850 อยุอุบลนี่ร้านดังๆ อยุใกล้ รร ใช้แค่ 7300GT ก็เล่นเกมออนไลน์สบายแล้ว แถมคนเล่นเยอะอีก -..- เหอๆ คนเล่นก็ยังมาบอกว่าคอมดี กรรมเลย

Comment

8600GT ร้านเน็ตก็แรงแล้ว
                      เพราะแถวบ้านผมส่วนใหญ่ใช้ 7300GT กัน

Comment

Working...
                      X