Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเนตทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเนตทีครับ

บ้านผมอยู่แถวเกษตรอ่ะครับ ตรงโรงแรมมารวยอ่ะครับ

พี่ๆคิดว่าเนตอะไรดีที่สุดอ่ะครับ

ตอนนี้ผมใช้เนต tot อยู่คิดจาเปลี่ยนอยู่เหมือนกันอ่ะครับ

เพราะเนตมันเมพเกินไปสำหับผมน่ะครับ

วันๆนึง เน่านับครั้งไม่ถ้วนเลยอ่ะครับ

แนะนำทีนะครับ

ดันๆๆ

Comment

true ครับแพงหน่อยแต่บริการเยี่ยม

Comment

Originally posted by Samplespaze View Post
        true ครับแพงหน่อยแต่บริการเยี่ยม
        แล้วถ้าเป็นคุณภาพอ่ะครับ ของทรูก็ดีสุดใช่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by sam0112453 View Post
          แล้วถ้าเป็นคุณภาพอ่ะครับ ของทรูก็ดีสุดใช่มั้ยครับ
          ใช่ครับเท่าที่ใช้มา มีอีกอันก็ดีของ CAT เห็นเค้าว่าดีกันแต่แพงหนะครับ

Comment

Originally posted by Samplespaze View Post
            ใช่ครับเท่าที่ใช้มา มีอีกอันก็ดีของ CAT เห็นเค้าว่าดีกันแต่แพงหนะครับ
            ขอบคุณครับเดี๋ยวผมจะลองไปดูราคาก่อน

Comment

Working...
            X