Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K+E8200มันสุดกันแค่3.96ใช่ไหมTT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K+E8200มันสุดกันแค่3.96ใช่ไหมTT

สเปคนะคับ

E8200 + P5K + Kingbox 2g x 2 = 4g

ทดแรม1:1แล้ว

ไฟcpu 1.485

ไฟแรมไม่ได้เพิ่ม

อยู่ที่495

ถ้าไป500

มันจะค้างอยู่ที่หน้าบอดเข้าไบออสไม่ได้

เป็นเพราะอะไรคับ

อาจจะตันที่แรมรึป้าวครับ ผมเล่นแต่478อะ หุหุ

Comment

มันอาจจะสุดหรือไม่สุดก็ได้งับ
      เพียงแต่ว่าค่าคอนฟิคที่คุณได้ทำไปนั้น ไม่สามารถเปิดเผยได้ในรายละเอียด
      อันตัวกระป๋มและเพื่อนๆท่านอื่น ก็สุดความสามารถที่จะแนะนำเพิ่มเติมได้แล้วหละงับ
      หากเพียงแต่ว่า คุณระบุการปรับแต่งที่คุณได้ทำลงไปแล้ว เพิ่มเติมอีกหน่อย จะได้ทำให้ทราบถึงจุดที่ต้องแก้ไขเพิ่มเติมได้ไม่ยากงับ ....

Comment

สู้ๆ ใกล้ความจริง ละ ( ส่วนตัวก็เดี้ยงตั้งแต่บัส 450 ละ หิหิหิ )

Comment

อัดไฟ 220v เลยงับ ทะลุ แน่ๆ อิอิ

Comment

เพิ่มไฟไรมั่งครับ ลองเพิ่มไฟแรมดูจิ รายระเอียดน้อยไปหน่อยครับ

Comment

ต้องเอารายระเอียดอันไหนเพิ่มอีกคับ

*0*

ขอบคุณครับ

Comment

แล้วลองเพิ่มไฟแรมทีละ step สอง step หรือยังครับ ค่อยๆไล่ไป แต่ส่วนมากก็ตันกันบัส500 ประมาณนั้น เล่นยากชิบ

Comment

Working...
                X