Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง BF 2 อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง BF 2 อะครับ

คือว่า 1 Key จะลงได้ 1เครื่อง แต่ ว่าเล่นได้ กี่ ID เหรอครับ ถ้าเล่นได้หลาย ID ก็ได้ ทำไม ID ใหม่ ของผม ยศไม่ขึ้น อะครับ ขนาดได้ เหรียญ ไปด้วย ยังไม่มีบัน ทึกเลย งง อะ ผมเล่นเซิพ EA TH อะครับ ช่วย ทีนะครับ นั่งเล่นตั้งนาน งงมากๆ ไม่มีอะไร บันทึกไปเลย อะ Key แท้ ด้วยนะครับ

มันเป็นตั้งแต่เมื่อวานซื่นแล้วครับ คะแนนมันไม่ยอมเก็บ

ผมละเซง เมื่อวานเหรียญ ตกไป 3เหรียญ
    เล่นไป 10 ชั่วโมง(ว่างอะ)

รอไปก่อน อย่าเพิ่งเล่น ^^

Comment

อืม แต่บางทีก็ได้ย้อนหลังน่ะ -0-.. เล่นๆไปเหอะครับ เอาความสนุก

Comment

Working...
      X