Announcement

Collapse
No announcement yet.

Brothers in Arms - Hell's Highway แผ่นก็อปออนไลน์ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Brothers in Arms - Hell's Highway แผ่นก็อปออนไลน์ได้ไหมครับ

ตามหัวข้อเลยอะครับ ถ้าเล่นได้มีข้อจำกัดหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ ^^

เห็นเขาว่าได้ แต่ผมยังไม่มีเกมเลย ฮ่าๆ

Comment

เล่นได้.......ข้อจำกัดอยู่ที่ความเร็วเน้ตท่านนั่นแหละ.......ถ้าเล่นกับห้องที่คนไทยตั้งก้ลื่นดี

Comment

หาซื้อยังไม่ได้เลยเมื่อวานไปเซ็นทรัลปิ่นเกล้าก็ไม่มีอยากเล่นมากๆแล้ว
        เพื่อนๆๆซื้อที่ไหนกันแผ่นก๊อปหรือโหลดบิทเอา

Comment

ผมซื้อแผ่นก็อปในเว็บ staygames.info ครับ

Comment

สั่งเอาก็ได้ หรือ สนาม รบ bit อิอิ เล่นได้คับ 100 เปอร์

ผมว่า MOH : AR ภาพสวยกว่าๆนะ

Comment

แล้วจะเข้าเล่นต้องทำยังไงบ้างครับ มีเกมส์แล้ว

Comment

ผมว่าโหมด Multiplayer มันไม่ค่อยมีอ่ะไรเลยอ่ะ มีโหมดอ่ะไรน้อยไป Map ก็น้อยไป

Comment

Working...
                X