Announcement

Collapse
No announcement yet.

M3A ใช้กับ 6000+ ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M3A ใช้กับ 6000+ ดีมั้ยครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ หรือมี เมนบอร์ดตัวไหนที่ดีๆบ้างครับ

ปล. ผมไม่คล๊อกนะครับ อาจจะคล๊อกนิสนึง
    ปล. ถ้าเป็นไปได้ต่ำกว่า 2500 จะดีมากครับ

ขอบคุณครับ

ลองดู Gigabyte GA-MA78G-DS3H ดูสิครับ

Comment

M3A เเนะนำไม่ให้ใช้ครับปัญหาเยอะมาก

ดูไลท์เซนร์ผมก็รู้ว่าทำไมถึงไม่ให้ใช้อิอิ

Comment

ASRock K10N78 2300 เป็นตัวเลือกครับ

Comment

Originally posted by omegathai View Post
          ASRock K10N78 2300 เป็นตัวเลือกครับ
          เชียร์ของใหม่ด้วยคน (ได้ใหม่แล้วลืมเก่า) อิอิ

Comment

จัดไป Asrock

Comment

Working...
            X