Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดว์แล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดว์แล้วค้าง

ผมลงวินโดว์แล้วค้าง เกิดจากสาเหตุไรครับ วิธีแก้ต้องทำอย่างไร

หือ.......ข้อมูลครบถ้วนดีจัง..........

ลองเปลี่ยนแผ่นดูยัง

Comment

ค้างตอนไหนครับ
      วิน xp ค้างตอน copy file ก็เปลี่ยนแผ่น/เปลี่ยน Drive CD-ROM
      ค้างแล้ว บอกว่า หา HDD ไม่เจอ --> เปลี่ยนแผ่้น ลง driver sata

Comment

ลองเปลี่ยนเเผ่นดูก่อนครับ
        1.HDD มี BAD
        2.เเรมครับลองถอดเเล้วใส่ตัวอื่น

Comment

เปนไปได้เยอะคับ เรื่องค้าง แล้วมันค้างตอนไหนหรอคับ

Comment

สงสัยจะลงวินโมรึเปล่าครับท่าน

Comment

ค้างตอน windows starting setup

Comment

ขอ สเปคหน่อยครับ บอกยี่ห้อสินค้าด้วย

Comment

ผมก็ค้างเหมือนกันครับ บ้างก็เตือนให้ใส่แผ่นใหม่อยู่ตลลอด
                  Last edited by boom011231; 29 Jul 2010, 05:03:46.

Comment

ค้างแบบนี้ ลองเปลี่ยนแรมตัวอื่นมาดูครับท่าน ผมเคยเจอเครื่องลูกค้าครับ เปลี่ยนแรมแล้วหายครับ

Comment

Working...
                    X