Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Space ออกวันนี้หรอ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dead Space ออกวันนี้หรอ?

ไม่รู้เหมือนกันว่าวันนี้หรือป่าวเห็นข่าว แต่คงของเมืองนอกเค้าอ่ะแหละ

CONSOLE ออกวันที่ 14 ครับ ส่วน PC วันที่ 20 ครับ

แต่ขอบ่นนิสนึง วันนี้ฝากพี่ซื้อเกม XBOX360 มา 3 เกม อุตส่าห์ไปตั้งไกลที่สะพานเหล็ก ....ม่ง UNREADABLE ทั้ง 3 แผ่น ฮ่วย

Comment

รอเกมนี้เหมือนกันครับ

Comment

อยากเล่น มาก ผมว่ามานเหมือน ไบโอ4 ดีอ่า มุมมอง น่าตื่นเต้นมาก แถม เอเลี่ยน โคตรเท่

Comment

เกมนี้ได้ 9 เต็ม 10 เชียวนะ

Comment

ได้คะแนนรีววิจากหลายสำนัก "ดี ถึง ดีมาก" เลยนะครับ
            รออยู่ด้วยใจระทึกครับ (เตรียมหลอนได้เลยครับ)

Comment

จริงๆถ้าเกมส์แนวมุมมองบุคคลที่ 1 นี่จะไม่ค่อยชอบเล่นเท่าไหร่ โดยเฉพาะเกมส์ที่มันหลอนๆเนี่ยยิ่งแล้วใหญ่เลย เพราะถ้ามีอะไรแวป!มาข้างหลังนะ...มีตกใจ แต่เกมส์นี้เป็นมุมมองบุคคลที่ 3 เลยอยากเล่นเอามักๆเลยแหละ

Comment

Working...
              X