Announcement

Collapse
No announcement yet.

หั้ยเลือกระหว่าง 7900Gs กับ eax1950pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ATI X1950 Pro คล๊อกได้แค่ 600 เองเหรอครับ
    แต่แค่ 600/1500 คะแนนก็กิน Nvidia แล้ว

Comment

คะแนนหลอกๆ กับการใช้งานจริงมันต่างกันครับ

เทสแล้วผลสูงปรี๊ด แต่เฟรมเรทกลับต่ำกว่า เวลาเล่นเกมจริงๆ ....

ผมว่าจะย้ายค่ายอยู่เหมือนกันเนี่ย ... หุหุ

สีเขียวแรงแต่ผลทดสอบ .... ใช้งานจริง สีแดงแรงกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by DyZ!e View Post
        ข้างบน ดูผิดแล้วครับ

nvidiad จาก 450 ไป 600 mhz
        ของ ait จาก 575 ไป 600 mhz

ait overclock แค่ 25 mhz เอง
        ส่วน nvidia เล่นไป 150 mhz

ถูกแร้วครับ แต่ผมว่า เค้าจะคล๊อกให้ 2 ชนิดเท่ากัน จะได้รู้ผลทดสอบที่แท้จริงมากก่า
        ป๋มว่า nvidia ตายที่ 600 มากกว่า

Comment

Working...
        X