Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงผมทำไมออกข้างเดียวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงผมทำไมออกข้างเดียวครับ

แปลกนะครับ เป็นที่ลำโพงเสียป่าว ยี่ห้อ Microlab ครับ ซื้อมานานแล้วครับไม่รุรุ่นอะไรปามาน 5-6 ปีก่อนได้อ่ะครับ มันออกข้างเดียว แต่พอเอา หูฟังมาเสียบแล้วฟัง ก็ออก 2 ข้างนะครับ เป้นที่ ลำโพงเสียรึเปล่าครับ แล้วจะแก้ยังไงดีครับ
    ขอบคุณครับ

อาจจะเป็นที่ลำโพงลองเช็คสายและขั้วที่ใช้เสียบสายต่างๆให้ดีครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แจ๊ค สาย และลำโพง หรือ โวลุ่ม

Comment

แจ๊ค สาย และลำโพง

Comment

เจอแล้วครับ ตรงที่ต่อจากที่ปรับโวลลุ่ม มันขาดออก สายนึงครับ ต้องต่อเข้ารู เด๋ยวลองดูครับ

Comment

Working...
            X