Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx GeForce 9800GTX+ ราคาเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx GeForce 9800GTX+ ราคาเท่าไรครับ

คำถามตามหัวข้อเลยครับเอาที่เซียร์เลยนะครับถ้ามีร้านเเนะนำก็บอกเลยเอาเบอโทรติดต่อด้วย
    เเล้วมันมีประกันรึป่าว

คงบอกราคาจริงตามร้านไม่ได้หรอกคับ เพราะบางร้านมันขายไม่เท่ากัน
    เอาแบบประมาณล่ะกัน อยู่ประมาณ 6950.- คับ

Comment

Jib 6990 ไม่มีของ
      Auto net 7200 ไม่มีของ

Comment

ร้านอาแปะ ใต้เซียร์ 3500 ไม่มีของ (ราคาจะเขียนยังไงก็ได้ถ้าไม่มีของ เรียกลูกค้าไว้ก่อน)

Comment

Jedi 6900 ไม่แน่ใจว่ามีของป่าว (พันทิบ)

www.jedicool.com

Comment

ขอเบอโทรร้านอาแปะด้วยครับ

Comment

Originally posted by ttt111 View Post
              Jib 6990 ไม่มีของ
              Auto net 7200 ไม่มีของ
              ขอเบอโทรติดต่อร้านด้วยครับ

Comment

Working...
              X