Announcement

Collapse
No announcement yet.

สนใจเรื่องการใช้ WaterCooling

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจเรื่องการใช้ WaterCooling

สวัสดีคร๊าบ ผมเพิ่งเข้ามาในoverclockzone

พอดีมาเห็นหัวข้อ Water Cooling ไปดูรูปหลายๆกระทู้เกิดอยากจะใช้ WaterCooling บ้างอ่ะครับ

ผมจะเริ่มศึกษาเรื่มต้นจากอ่ะไรดี และการใช้ WaterCooling นี่ค่าใช้จ่ายแพงมั้ยครับ ประมาณเท่าไรครับ ท่านผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับผม

ขอบคุณครับ

ผมก็หาอ่านเอาใน internet เหมือนกันยังไงลองอ่านดูครับ เดี๋ยวนี้เค้ารวมไว้เรียบร้อยแล้ว แต่อ่านแล้วก็อย่าเชื่อมากนะครับ ถ้าเป็นไปได้ก็พยายามหาจากหลาย ๆ ที่แล้วค่อย ๆ คิดครับ จะได้คุ้มค่าในการลงทุน

http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=202394

ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายนั้นแล้วแต่กำลังศรัทธาครับ

พอดีผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ถ้าตอบผิดพลาดไปขออภัยด้วยนะครับ

Comment

ครับผม

Comment

ผมศรัทธามากเลยครับ
        แต่งบไม่มี

Comment

คิดจะลองเล่นเหมือนกับ

Comment

คิดจะลองเล่นเหมือนกัน

Comment

Working...
            X