Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD Samsung 2232GW มีเดทเท่าไรเคลมได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD Samsung 2232GW มีเดทเท่าไรเคลมได้อะครับ

พอดีที่ผมพึงเห็นอะมุมขวาของจอมีจุดดำๆอะ แล้วบริเวณนั้นมีจุดเล็กๆอีกประมาณ2 จุดอะแต่เล็กมากๆนะ แบบนี้จะเคลมได้ไมอะครับ

เคยเห็นมีคนบอกไว้ว่า ต้อง 4จุด มั้งครับ รอท่านต่อไป

Comment

ผมใฃ้อยู่อะ น่าจะ2หรือ3ครับ จำไม่ได้นะ ราวๆนี้

Comment

เคยใช้ คิดว่า 1จุดใหย่ หรือ4จุดเล็กครับ

Comment

ไอ้จุดเล็กๆบริเวณนั้นมันไม่ถึงกับเดท อะแต่มองแล้วสีมันต่างจากที่ควรจะเป็นแต่ก็ไม่มาก ตอนซื้อไม่มีอะวันพี่ผมเช็คจอ ก็เป็นเลยเช็คเบาๆนะนี้-*-

Comment

4.

Comment

4.

เคลมมาแล้ว

Comment

เคลมที่ไหนครับ ถ้าเชียงใหม่ ผมบอกได้เลยว่า.............นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มากๆ
                ส่งไป 3 เดือน ถึงได้คับ.

Comment

Working...
                X