Announcement

Collapse
No announcement yet.

หอ block เวป thaicybergames อ่ะครับ มีโปรแกรมแก้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หอ block เวป thaicybergames อ่ะครับ มีโปรแกรมแก้มั้ยครับ

อยากเล่นอ่ะครับ
    แต่หอเค้า block port ไว้เลยเข้าไม่ได้
    ไม่ทราบใครมีโปรแกรมที่แก้ได้มั่งครับ
    ถ้ามีจะขอบพระคุณมากเลยครับ

เล่น GG สิครับ

Comment

ขนาดนั้นเลยเหรอ น่าไปบล้อค บิทมากกว่า Dota 56 K ยังเล่นได้เลย

Comment

ไปถามมาแล้ว
        เค้าบอกว่าblock(เพื่อ?)
        เกมส์ออนไลน์อื่นๆที่มีgameguardก็เล่นไม่ได้(เกือบทุกเกมจะมี)
        มันไม่ผ่าน
        ทั้งที่ผมปิดไฟวอล แอนตี้ไวรัส
        และอื่นๆอีกมากมาย

เซงครับ เพิ่งซื้อคอมมา
        แบบว่าผิดหวัง
        เล่นแต่ออฟไลน์มันเบื่อ

Comment

ย้ายหอโลด

Comment

Originally posted by tomodify View Post
            ย้ายหอโลด
            ถูกต้องน๊าค๊าบบบบบบบบบบบบ

Comment

1. เล่นใน ggc อ่านเองที่ www.garena.com
              2. ซื้อ proxy server
              3. เล่น lan

Comment

หอของมหาลัยหรือเปล่า
                เค้าคงไม่ให้เด็กหมกหมุนกับเกมส์มากเกินไปนะ

Comment

block ต้นเหตุเลย เหอะๆๆๆ

Comment

ซวยโคตรๆเลยนะนี่

Comment

หอกลัวเด็กเม้พเกิน

Comment

ถ้าอยากเล่นจริงๆ คงต้องไปเล่น GG แบบที่เค้าบอกกันแล้วล่ะครับ

ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกันที่อพาทเมนต์ผม พอจะเข้าเวป Thaicybergames มันจะแจ้งขึ้นมาตลอดว่าเวปนี้อันตราย
                        ที่เมลล์ใน Hotmail ก็ขึ้นตัวแดงเลย ( อันตรายอย่าเปิดอะไรประมาณนี้ >.< )

Comment

ไปใช้ wifi เอาเลย ไม่ได้ mBI ของ hutch

Comment

ไปแจ้งเจ้าของหอเลยครับว่าบล็อคทำไม มีเหตุผลอะไร
                            เพราะส่วนมากพวกหอทั้งหลายจะใช้ไฟวอลในฮับบล็อคแบบอัตโนมัต ต้องลองไปถามเจ้าของหอดูละครับ

Comment

หอนี่โหดใช้ได้

Comment

Working...
                              X