Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมเน่าอะครับตอนเข้าเวบนอก จะโหลดอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมเน่าอะครับตอนเข้าเวบนอก จะโหลดอะครับ

เซ็งมากๆเลย มันค้างนานเลย ตอนคลิกโหลด ใช้ firefox 3.03 นะครับ

ลงวินโดวใหม่มา เสียง แสบๆอีก เครื่องช้าลง ผมฟอแมทแค่ไดร C บางครั้งบุ๊ตไม่ติดขึ้น

disk read error please CTrl + Alt + Del to Restart

พอบู๊ดขึ้นรู้สึกมันช้ากว่าเดิมมากๆ จริงๆลงวินโดวใหม่แล้วดีนะครับ

เซ้งจริงๆ เพราะอะไรเนี่ย

แก้เองแล้วครับ ขอโทษที่ทำให้รกหูรกตา นะ

Comment

Working...
    X