Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามทีครับ Acer aspire 4730ZG เล่นเกมแล้วเด้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามทีครับ Acer aspire 4730ZG เล่นเกมแล้วเด้ง

คือผมเล่นเกม Dota ได้ไปซักประมาณ 20 นาที มันก็จะเด้งออกเกม แล้ว จะตัดขึ้นจอฟ้า ตัวเลขเต็มไปหมดแต่ขึ้นมาไม่ถึงวิ เครื่องก็ Restart ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ เป็นที่ตัวเกมส์หรือ เครื่อง หรือ วินโดวส์ ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    หรือใครมีไดรเวอร์ช่วยแบ่งผมทีนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ดันครับ มีใครรู้สาเหตุมั้ยครับ หรือมใครที่ใช้รุ่นเดียวกับผมเกิดปัญหาแบบนี้บ้าง

Comment

น่าจาเปนที่ตัวฮาดแวร์นะครับ แต่ต้องดูโค๊ด ที่จอฟ้า ด้วย แต่ผม ว่าฮาดแวร์แหละ รอผู้รู้ จิงๆ มาตอบดีก่า รอๆๆ

Comment

ครับ ผม ตอนนี้ งงมากมายเล่นเกมมส์ไม่ได้เลย

Comment

ใครใช้รุ่นเดียวกับผมมั่งครับ อยากขอคำแนะนำหลายอย่างเลยครับ

Comment

ช่วยบอก ตัวโด๊ดมาหน่อยสิครับว่าอะไรบ้าง หรือว่าจำไม่ทันก็ ถ่ายรูปมาเลยครับ

Comment

คือว่าไม่สามารถ ดูโค๊ดได้ทันเลยครับ มันไม่ถึง1วินาทีด้วยซ้ำ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X