Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนที่มี xbox มีใครลอง fallout3 มั่งยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนที่มี xbox มีใครลอง fallout3 มั่งยังครับ

เมื่อกี้ไปเจอในเวปบิทเจอของ xbox มาแล้ว เราไม่มีเครื่องคงต้องรอต่อไป
    ใครเล่นแล้วเป็นไงบ้างเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ
    Last edited by จนแต่อยากแรง; 15 Oct 2008, 03:16:56. Reason: แก้คำผิด

ดันหน่อย ค่าผ่านทาง อิ อิ

Comment

มาแล้วหรอครับ

Comment

นี่ก็อยากเล่น >_<

Comment

เมื่อกี้ไปอ่านเจอจากเวปบิทที่เดิมเค้าบอกว่า ไม่ไช่ตัวเต็ม เป็นตัวที่ สำนักรีวิว ต่างๆ เอาไปเพื่อ รีวิวเกม ยังมีบั้กอยู่แต่เล่นจบได้เหมือนกัน ว่างั้น

Comment

ผมก็อยากฟัง "ผู้เล่น" มารีวิวให้ฟังเหมือนกันครับ
            แต่ปลายเดือนนี้ ก็ได้เล่นกันแล้วล่ะครับ (สำหรับ pc)

Comment

pc มาช้าตลอดเลยอ้า

Comment

Working...
              X