Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง MB M2V-MX-SE ASUS Soket 940 เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง MB M2V-MX-SE ASUS Soket 940 เปล่าครับ

ไส่อันนี่ได้กับของผมช่ายปะL2 = 512x2 K , 64 BIT Support DDR2 65nm / 65w / 2.70 GHz. Dual-Core

แหะๆๆๆ ช่วยบอกหน่อยหน่าครับ

ใช่แล้วครับเป็น AM2 แน่นอน
    เสียยั่งเดียวเป็นชิพ VIA ครับ

Comment

มันคล๊อกไม่ได้อะครับ มันล้อค ไบออด ไว้ คือ จะเปลี่ยน cpu เฉยๆ งบ น้อย

Comment

Originally posted by kyoung View Post

ใช่แล้วครับเป็น AM2 แน่นอน
        เสียยั่งเดียวเป็นชิพ VIA ครับ
        ใช่แล้วครับ เสียอยากเดียวที่เป็น via
        Asrock alive ยังดีกว่าอีก
        ตามความคิดผมนะ

Comment

Working...
        X