Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver ตัวไหนดีสุดของ Nvidia ตอนนี้สำหรับเล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver ตัวไหนดีสุดของ Nvidia ตอนนี้สำหรับเล่นเกม

World in conflict , Brother in Arms Hell high way, TF2 , GE , Company of Hero
    การ์ด 9800GT

ผมใช้ 177.79 อยู่แต่เวลาลงบอกไม่ผ่าน WHQL อะไรสักอย่าง แต่อืมใช้มาไม่มีปัญหาเลยอยากถามดูอันไหนดีสุดสำหรับ XFX9800GT 178.13 พอใช้ได้แตเปิด AA ไม่ได้การ์ดไม่คล็อก

177.79
    177.92
    178.13 อันไหนดี ขอบคุณครับ

ล่างสุด

Comment

เปิด 4 -16x aa มันจะเป้นภาพแตกเลยสำหรับเกม WIC นะครับ แต่กลับ 2 ตัวหลังไม่มี ผมเลยงงๆ เพราะผมเปิด AA มันทำให้ดูดีขึ้นแหะๆ

Comment

เงียบเหงา

Comment

ใช้ 177.79 เหมือนกันครับ

Comment

ผมใช้ 178.13 คับ

WIC เกมไรคับ

Comment

178.13 the best

Comment

World in conflict ครับพอดีเล่นออนไลน์

Comment

Originally posted by charif View Post
                  ผมใช้ 178.13 คับ

WIC เกมไรคับ
                  World in Conflict ป่าวครับ

Comment

Working...
                  X