Announcement

Collapse
No announcement yet.

กิเรส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กิเรส

ท่านเคยไปเดินดูร้าน Jib High end หรือยัง ที่เซียร์

ต้องบอกว่า มีหมื่นหมดหมื่น มีแสนหมดแสน แบบว่า โอ้วๆๆวๆวๆวๆวๆวๆวๆวๆ

เมื่อวานไปเจอจอ LCD ที่โลตัสมาด้วยแหล่ะ

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
      เมื่อวานไปเจอจอ LCD ที่โลตัสมาด้วยแหล่ะ
      จะดีเหรอ สู้ซื้อที่ร้านไม่ดีกว่าเหรอครับ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
        ท่านเคยไปเดินดูร้าน Jib High end หรือยัง ที่เซียร์

ต้องบอกว่า มีหมื่นหมดหมื่น มีแสนหมดแสน แบบว่า โอ้วๆๆวๆวๆวๆวๆวๆวๆวๆ
        หมายถึง หมื่นกีบ แสนกีบ หรอครับ
        คิคิ ล้อเล่นนะครับ

Comment

ไปบ่อยครับ แต่ไม่มีตังซื้อ ไปดูเฉยๆ

Comment

...แต่ผมว่า ถ้ารู้จักเลือกของให้เหมาะสมกับการใช้งาน มันก็มีเงินเหลือนะครับ

Comment

ร้านเขา อลังกาฬงานสร้างมากๆครับ ของโชว์นี้สุดยอด ร้านไม่ใหญ่แต่เดินอยู่ในร้านนานเลยครับ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                ร้านเขา อลังกาฬงานสร้างมากๆครับ ของโชว์นี้สุดยอด ร้านไม่ใหญ่แต่เดินอยู่ในร้านนานเลยครับ
                เหมือนเดินงานมอเตอร์โชว์ อิอิ

Comment

ไปดูอย่างเดียว

ดูสาว...

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
                    ไปดูอย่างเดียว

ดูสาว...
                    คนผมยาวผมจองนะครับ อิอิ^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                      คนผมยาวผมจองนะครับ อิอิ^^"
                      ถ้าเสร็จผมแล้วจะว่าไรไหมเนี่ย

Comment

Working...
                      X