Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านแถวซีคอน ทีครับ ว่าจะซื้อของ asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านแถวซีคอน ทีครับ ว่าจะซื้อของ asus

คือว่าผมกะจะซื้อ ของ asus อ่ะครับ ที่เล็งไว้ก็ f8vr-4p025d เเล้วพอดีสะดวกไปแถวซีคอนอ่ะครับ เลยอยากทราบร้านแถวซีคอนที่ไว้ใจได้ น่าซื้อหน่อย ว่า******ร้านไหนอ่ะครับ ******
    แต่ตัวนี้การ์ดจอมันไม่ค่อยแรงอ่ะครับ งบก็มี ประมาณ 36000 +2000 อ่ะครับ
    ถ้าจะลอง ถอย ******f8sn ตอนนี้จะมีปัญหามั้ยอ่ะครับ****** ประกัน2ปี ไม่รู้จะพอปัญหาเรื่องการ์ดจอรึป่าววว
    ที่สนใจเพราะการ์ดจอมันแรงกะลังดีอ่ะครับ (พอดีตังไม่พอซื้อs 42 อ่ะครับ) (อยากเล่นเกมอ่า)

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ

น่าเสียดาย เกบตังอีกนิด ไม่ดีกว่าหรอครับ อีกนิดเดียวเอง ได้ s42 และ

Comment

คือถ้าเปนไปได้อยากซื้อในราคาแค่36000 ก็พอครับ เพราะ คิดว่าตัวเองคง
      ไม่มีเวลาเล่นเกมมากขนาดทั้งวันทั้งคืน เอาราคาปานกลางๆ ก็พออ่ะครับ 40000เลยก็เกรงจายยย กลัวซื้อมาเเล้วใช้งานไม่คุ้มอ่ะครับ

Comment

เอาs41 ก็ได้นี่คับตอนนี้m60 จัดโปรแรม4กิกราคา32900
        e60มีวิสต้าแท้ ตัดโปร4กิกประกัน2ปี ราคา33900

แต่ถ้าชอบอัลซุสมันมีอัลซุสf8 ตัวกาดจอ9500 ลดราคาอยู่ไม่ใช่หรอคับ? ลองหาดูน่ามีนะ

Comment

อ่ะ ขอบคุณครับ

แล้วเรื่องร้านขายนี่พอทราบไหมว่าที่ไหนดี แถวซีคอน

Comment

อืม ว่าแต่ มีใครใช้f8vr อยู่บ้างไหมครับเนี่ย

อยากทราบความพึงพอใจหลังการใช้งาน อ่ะครับ

Comment

อ่ะ รอคำตอบอยู่น้า

Comment

ผมว่า เสียเวลาเดินทางไปเสรี (ข้างๆซีคอน) ราคาน่าจะถูกกว่าและบริการดีกว่าด้วย ซีคอนบริการไม่ค่อยดีครับ หวังได้เยอะ(ช่วงใหญ่) เพื่อนผมไปซ่อมคอม แค่เปลี่ยนถ่ายBIOS ก็เล่นได้ แมร่งบอกwindowsเสียต้องformat สุดๆเลย แนะคำ เสรีจ้า หรือไม่เสียเวลาอีกนิด พันทิพย์ ฟอจูนไปเย้ย ของแถมมากมาย

Comment

Originally posted by PacKAges View Post
                  ผมว่า เสียเวลาเดินทางไปเสรี (ข้างๆซีคอน) ราคาน่าจะถูกกว่าและบริการดีกว่าด้วย ซีคอนบริการไม่ค่อยดีครับ หวังได้เยอะ(ช่วงใหญ่) เพื่อนผมไปซ่อมคอม แค่เปลี่ยนถ่ายBIOS ก็เล่นได้ แมร่งบอกwindowsเสียต้องformat สุดๆเลย แนะคำ เสรีจ้า หรือไม่เสียเวลาอีกนิด พันทิพย์ ฟอจูนไปเย้ย ของแถมมากมาย
                  ร้านใครครับ ขอร้องอย่าเหมารวมได้ไหมครับ คุณเคยมาร้านผมยัง ราคามันเท่ากันหมดอ่ะครับ แค่ว่าแต่ล่ะร้านมันจะ Free Vat หรือเปล่าก้อเท่านั้นอ่ะครับพี่น้อง

แนะนำร้าน Cnet ครับพี่น้อง ASUS ทั้งร้าน อิ อิ อิ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบครับ
                    อืม ว่าจะไปซื้ออาทิตย์หน้าละ
                    ผมกะว่าจะไปลองเดินดูมันทั้ง ซีคอน เสรี พันทิพประตูน้ำด้วย ไปมันให้หมด (ยอมเหนื่อยซักหน่อยว้า) ไปสำรวจซ้าหน่อย
                    เผื่อเจอไรดีดีมั่ง

จาหาร้านfree vat เจอกะเค้ามั่งมะเนี่ย

Comment

Working...
                    X