Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาครับช่วยบอกทีว่าเป็นอะไร รายละเอียดข้างในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาครับช่วยบอกทีว่าเป็นอะไร รายละเอียดข้างในครับ

คือว่า เมื่อวาน เล่นคอมไปซักพัก คอมเกิดอาการค้าง แล้วภาพเกมที่เล่นอยู่ จากสวยๆ เกิดการแตกขึ้น แล้วค้าง แล้วก็แตกขึ้นเรื่อยๆ พอผมรี เครื่องใหม่ ภาพ ก็เหมือนเครื่องแฮงค์อะครับ แต่ยังเข้าวินโดวได้ ไม่ทราบว่าเป็นที่การ์ดจอหรือเปล่าครับอาการแบบนี้ จะได้ เอาไปให้ ที่ๆซื้อมาซ่อมเพราะยังอยู่ในประกันครับ ขอบคุณมากครับ

yes sir.

Comment

Working...
    X