Announcement

Collapse
No announcement yet.

****** อยากทราบราคาอัพเดท F8Va ที่ขายอยุ่ตอนนี้คับ ******

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ****** อยากทราบราคาอัพเดท F8Va ที่ขายอยุ่ตอนนี้คับ ******

F8VA คือตอนนี้มันมี 3 รุ่นอ่าคับที่เป็น T9400 P8600 P8400 อยากทราบราคาทั้ง 3 รุ่นอ่าคับ คือเท่าที่ทราบไม่แน่ใจเหมือนกันอ่าคับว่าตอนนี้เข้าไทยแต่รุ่น T9400 จิงป่ะคับ คือผมคิดกำลังจะซื้ออ่าคับ เลยอยากทราบราคาปัจจุบันที่ชัวๆ อ่าคับ เพราะไม่แน่ใจว่าจะซื้อตอนนี้หรือรอคอมมาร์ทดีอ่าคับ ช่วยแนะนำทีนะคับ ขอบคุนมากๆคับบ ^^

คร่าวๆ P8400 HD 320 GB 43,900 บาท
    P9400 HD 320 GB 49,900 บาท

ร้านไหนผมไม่แน่ใจนะลองเดินดูเห็นแว็ปๆในพันทิฟ มีอยู่ร้านนึง

Comment

Originally posted by wuang View Post
      คร่าวๆ P8400 HD 320 GB 43,900 บาท
      P9400 HD 320 GB 49,900 บาท

ร้านไหนผมไม่แน่ใจนะลองเดินดูเห็นแว็ปๆในพันทิฟ มีอยู่ร้านนึง
      ราคา + VAT หรือยังครับ

Comment

Originally posted by TON1978 View Post
        ราคา + VAT หรือยังครับ
        อ่อ 43,900 บ. ที่ร้านบอกว่าซื้อเงินสดราคานี้เลยครับ CSC ประตูน้ำนะครับแต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ของหมดไปหรือยังตอนนั้นไปถามเค้าว่าเหลืออีก4 เครื่องเองอะ

Comment

Originally posted by wuang View Post
          อ่อ 43,900 บ. ที่ร้านบอกว่าซื้อเงินสดราคานี้เลยครับ CSC ประตูน้ำนะครับแต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ของหมดไปหรือยังตอนนั้นไปถามเค้าว่าเหลืออีก4 เครื่องเองอะ
          ขอบคุณมากนะครับ
          ราคาเงินสดเหรอครับ
          อดแน่เลยเรา มีแต่บัตรอ่ะครับ เศร้าเลยอ่ะครับ

Comment

Working...
          X