Announcement

Collapse
No announcement yet.

Evga 9800 GTX+ มันควบคุมอุณภูมิดีกว่าค่ายอื่นหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Evga 9800 GTX+ มันควบคุมอุณภูมิดีกว่าค่ายอื่นหรอครับ

คือ เห็นมีคนบอกว่า 9800 GTX+ ของ Evga มันควบคุมอุณภูมิดีกว่า 9800 GTX+ ของค่ายอื่นเหรอครับ เเล้วที่มันราคาแพงกว่าชาวบ้านเพราะอาไรหรอครับ ผมคิดว่าถ้าเป็นสติกเกอร์ที่มันเเปะด้านค้างคงไม่เเพงกว่าชาวบ้านมั่ง

ความร้อนผมไม่รู้ แต่ที่มันแพงกว่ายี่ห้ออื่นอาจเป็นเพราะว่าไม่มีตัวแทนจำหน่ายโดยตรงมั้งครับ ร้าน TK สั่งเข้ามาเองเลย ถ้าผิดขออภัยครับ อิอิ

Comment

Working...
    X